Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็นเกมส์นี้แล้วอยากเล่น มาดูกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ต้องมีเครื่องขนาดไหนถึงจะเล่นได้เนี่ย T-T
    ชักท้อใจที่จะหามาเล่นแล้วนะ..

เดี๊ยะๆ.. สิ้นปี PS3 XBOX360 ตัดปัญหา -*-

Comment

แหล่มจิงๆงับ แต่มะมีตังอับคอมแย้ว

Comment

ภาพจากพรีวิว เปิดใช้ HDR ด้วย
        การ์ด 7900gs น่าจะไหวนะ เล่น dx9

Comment

แนว shooting มุมมอง1 เนี่ยแหละ ผมชอบที่สู้ดดดด

ภาพใช้ได้เลยคับ เนื้อเรื่องคงมันส์น่าดู

Comment

FPS เนี่ยเล่นไมไ่ด้ครับ อ๊วก เล่นได้เกมเดียว คือรักจริงๆ Darkmessiah of Might and Magic ครับ ที่เหลือเนี่ยไม่รอดสักเกมครับผม

Comment

Working...
            X