Announcement

Collapse
No announcement yet.

3D 8600GT VS HIS 2600XT D/4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Hokly View Post
    ผมยังงงเลยครับ ว่าทำไมatiทำออกมาเเบบนี้ ออกมาทีหลัง เเต่ดันเเรงสู้ไม่ได้ ตั้งเเต่amdเข้ามาคุม ผมว่านับวันยิ่งลงเหวครับ เห็นเเล้วเซ็งเเทนครับ
    อันนี้ผมเห็นด้วยทำ CPU ก็สู้ INTEL ไม่ได้พอมาจับการ์ด
    เลยทำ ATi เน่าไปด้วยเลยเซง AMD

Comment

8800Ultra เลย ซื้อทีเดียว ไม่ต้องคิดอะไรอีกเลย ล้วงตังที่แบบหน้ามืดจุกอก

เอ้า ตัดสินๆ ตัวท่านเองอ่ะ ใช้งานไหนมากกว่ากัน มีปัจจัยแวดล้อมอะไรบ้างไหม?
      เอามาเล่นเกมแหลก จับGF8600 ไปเลย ทำงานกับพวกเกมได้เร็วกว่า ชี้มันมาจากชั้นวางซะ การ์ดจอสีเขียว Nvidia...
      ชอบดูหนังนัก ภาพการประมวลผลวิดีโอคมชัด จัดจริง เล่นเกมบ้างนิดหน่อย ไม่เน้นเฟรมมากมาย จับไปเลย HD2600 ของATi

ต่อไป แล้วแต่ท่านแล้ว อย่างผม เล่นเกมแหลก งบก็จำกัด ดูหนังก็แค่เอาว่าดูได้ชัดเจนดี ไม่ต้องคมจัด เพราะจอมันก็เก่าแล้ว (Sony HDM S754 17") จะจับ HD2900 ก็หมดตัง เอาแค่8800GTS มาก็พอใจในทุกการใช้งานแล้ว

Comment

8600GT ราคาตอนนี้เท่าไหร่เหรอคับ

Comment

ผมเอา HD2600XT เพราะไม่ชอบ nvidia หุหุ

Comment

Working...
          X