Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crossfire คุ้มค่ารึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันต้องดูที่ MB ด้วย ว่า Crossfire 8X หรือ 16X แต่แน่ๆคือตัวเดียวก็แรงมหา...แล้ว....

Comment

แล้วถ้าเป็น sli ล่ะ มันจะให้ความแรงอย่างว่า 1+1=2 รึเปล่าคับ

Comment

ทั้ง SLI CF จะแรงขึ้นราวๆ 50-60% คับ

Comment

ผมใช้บอร์ดของ ASUS A8N-SLI Premium ตัวนี้ทำ Crossfire ได้หรือป่าวคับพอดีซื้อการ์จจอ HD2600XT DDR3 มาใช้คับ ถ้าได้นี้จะคุ้มหรือป่าวคับถ้าซื้ออีกตัวมาทำ Crossfire แล้วจะแรงกว่า ASUS7900GT/TOP แบบตัวเดียวหรือป่าวคับ

Comment

Originally posted by tspeed View Post
            ผมใช้บอร์ดของ ASUS A8N-SLI Premium ตัวนี้ทำ Crossfire ได้หรือป่าวคับพอดีซื้อการ์จจอ HD2600XT DDR3 มาใช้คับ ถ้าได้นี้จะคุ้มหรือป่าวคับถ้าซื้ออีกตัวมาทำ Crossfire แล้วจะแรงกว่า ASUS7900GT/TOP แบบตัวเดียวหรือป่าวคับ
            บอร์ดรองรับ SLI ก็ SLI ได้อย่างเดียวครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
              บอร์ดรองรับ SLI ก็ SLI ได้อย่างเดียวครับ
              ขอบคุณคับ (บอร์ดรองรับ SLI ก็ SLI ได้อย่างเดียวครับ)

Comment

Working...
              X