Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์ Wallpaper กันหน่อย + มีเรื่องรบกวนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โชว์ Wallpaper กันหน่อย + มีเรื่องรบกวนครับ

อยากรู้ว่าเพื่อนๆ ใช้ Wallpaper แบบไหนกันบ้างครับ เผื่ออาจจะเจอรูปเจ๋งๆ ใครต้องการโชว์โพสต์ได้เลยนะครับ Wallpaper นะครับ ไม่ใช่ Desktop ถ้าบอก Desktop เดี๋ยวติด Icon มาด้วย เผื่อจะเอาไปใช้ครับ

เรื่องรบกวนครับ
    วันนี้ผมใช้คอมอยู่ดีๆ เกิดมีกลิ่นไหม้ขึ้นมา เลยรีบปิดคอมเพื่อเช็ค ปรากฏว่า PCB HDD ไหม้ครับ ยังโล่งใจครับ นึกว่าอย่างอื่นไหม้ แต่ความโล่งใจหายไปในพริบตาครับ เพราะนึกขึ้นได้ว่ามีข้อมูลสำคัญอยู่ งานนี่คงต้องเปลี่ยน PCB เพื่อดึงข้อมูลออกมาครับ แต่รุ่นนี้เค้าเลิกผลิตไปแล้วครับ เลยไม่รู้จะจากไหนครับ

เลยอยากจะรบกวนท่านทั้งหลาย ขอยืม แผ่น PCB ของ HDD รุ่นนี้หน่อยครับ รุ่น ST360015A ครับ เป็น Saegate IDE 60G ครับ ขอเป็นกรุงเทพก็ดีครับ หรือจะขายให้เลยก็ได้ครับ แต่ขออย่าแพงมากนะครับ ถ้าท่านใดต้องการจะให้ยืม เดี๋ยวตอนส่งกลับผมยัดหนังชมพูให้เต็มความจุเลยครับ

วิธีการเช็คว่าเป็น HDD รุ่นไหน ใช้ HDTune ดูตามรูปที่ผมแนบมาเลยครับ

ขอบคุณครับ

ของผมก่อนนะครับ ติดเรตไปป่าวเนี๊ยะ
    Last edited by Gearhead; 16 Jul 2007, 16:51:58.

รูปของท่านช่าง ..... เหลือเกินผมใช้อันนี้อะ- -

หรืออันนี้

ขี้้เกรียจละพอแล้ว

Comment

รูปติด เรท คับ

Comment

ท่านหัวเกียระวังเหลืองนะ รีบเอาออกดีฟ่า คิกๆ

Comment

โอ้ว อ้าว ซีดๆ
          แต่ผมใช้อันนี้

Comment

ตกใจหมดเลย -*-

Comment

อั๊ม

Comment

ท่านเทพ

แต่ใช้อันนี้อยู่

อันนี้ก้ใช้บ้าง เปนครั้งคราว

อันนี้ไว้เวลาคึก ๆ
                Last edited by b98se; 16 Jul 2007, 18:56:02.

Comment

ของผมมีแต่แนวนี้ครับ ยืนยันการเป็นขนขับรถ(ชอบมากๆแนวรถแข่ง)

Comment

อิอิ SS ของ Need For Speed - Pro Street

โหลด VDO สาธิตการเล่นของ PS มาดูยังครับ มันส์มากๆ

Comment

ใช้อันนี้งับ

Comment

เอาไปเลยครับ

Comment

ง่ะ โฟสต์ WP กันเพลิน ไม่มีใครให้ยืม HDD เลยเหรอครับ ^^
                          Last edited by Gearhead; 16 Jul 2007, 21:33:53.

Comment

ผมใช้tileเอา ไม่กินแรมอิอิ

Comment

อ่ะเด็กผี

เรื่อง HD บ่มีอ่ะป๋า เหอะๆๆๆ

Comment

Working...
                              X