Announcement

Collapse
No announcement yet.

2600XT DDR4 กับ 1950Pro ฟังธงที่ครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มีแต่เทพทั้งนั้น อยากเทพบ้างจังครับ

Comment

HD 2600 XT DDR4 ครับ เทสแล้วแรงกว่า 1950 pro นิดหน่อย (คนอื่นเทสครับ)

Comment

HD 2600 xt ddr4 ด้วยคน

Comment

แล้ว UVD ของ ATI ละครับ

ต้องไป Enable แบบ PureVedio ใน PowerDVD หรือเปล่าครับ ?

ปกติผมดูหนังกับ Media Player Classic ครับ

ดูไฟล์ h.264 CPU ยังวิ่ง 100% อยู่เลย T-T

ปล.ผมใช้ PowerColor HD2400Pro 256MB ครับ

Comment

ของผม Spark HD2600XT ดูไฟล์ H.264 กับ Media Player Classic
            CPU ก็วิ่งเกือบ 100% เหมือนกัน

Comment

ต้องเปิดเองครับ PowerDVD ก็ Support UVD แล้วครับ เข้าไปหาดูใน Option ครับ
              Last edited by Gearhead; 15 Jul 2007, 07:01:40.

Comment

Originally posted by IX View Post
                HD 2600 XT DDR4 ครับ เทสแล้วแรงกว่า 1950 pro นิดหน่อย (คนอื่นเทสครับ)
                จริงดิ ทำผมลัง เล แล้วนะครับเนี่ย ของมันสดกว่า ใหม่กว่า ด้วย

Comment

HD 2600 XT DDR4 1950 pro ตัวไหนราคาขายต่อดีกว่ากันครับ

Comment

ท่านอยากทราบ ราคาขายต่อ แต่ว่าผมอยากทราบความแรงครับ แต่ผมว่าถ้าเรื่องขายต่อเนี่ย น่าจะให้ตัวใหม่นะครับ 2600 น่าจะดีกว่าครับ คิดว่านะ

อีกอย่างครับ 1950pro เนี่ยมัน 256bit ใช่ป่าวอะครับ และตัว 2600 เนี่ยมันเท่าไรครับ หรือว่าทดแทนกันได้ครับผม

ปล. ยังไม่ซื้อครับ รอดูท่าทีก่อน
                    Last edited by iamtheone; 15 Jul 2007, 14:28:37.

Comment

2600xt แบบไม่ต้องคิด เพราะว่า คุณถามว่า "ควรเลือกอะไร ดีกับใช้ในอนาคตอีก 5ปี"

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                        ต้องเปิดเองครับ PowerDVD ก็ Support UVD แล้วครับ เข้าไปหาดูใน Option ครับ
                        ...

Comment

Working...
                        X