Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX470 จะเล่น Crysis2 ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่แน่ภาค 2 ออนบอร์ดอาจจะปรับสุก aaaaaaa 128x อาจะลื่นหุหุ ขนาด P4 ยังมีคนบอกเล่น GTA4 ปรับสุดลื่นๆ....กำ

Comment

ท่าเกมส์ มันต้องใช้ สเปกเยอะ อย่างนั่น มันจะขายได้หรอคับแล้วจะมีคนเล่น หรอ คับ

ล่อเอา GTX470 = =

Comment

Originally posted by jamebone1 View Post
        ท่าเกมส์ มันต้องใช้ สเปกเยอะ อย่างนั่น มันจะขายได้หรอคับแล้วจะมีคนเล่น หรอ คับ

ล่อเอา GTX470 = =
        มันสนุกอะครับเนื้อเรื่อง แล้วก็ นาโนสูท

Comment

ได้หรือไม่ มันต้องดูด้วยว่าเราเล่นที่ความละเอียดเท่าไหร่อ่ะครับ
          1440x900 น่าจะเอาอยู่นะครับ เกินกว่านี้ ปรับสุด +AA คงรอดยากครับ 470

Comment

- - 470 ปรับสุดไม่น่ารอดครับ ตอนนั้นครายสิค1 ยังสอยการ์ดจอโหดๆร่วงมาหมดแล้ว

Comment

ไม่จำเป็นต้องปรับสุดก็ได้มั้งเกมส์นี้ แค่ระดับกลางค่อนไปทางสูงก็สวยสุดๆแล้วครับ ซื้อเท่าที่เราใช้ดีกว่า อย่าบ้ากราฟฟิคและเทคโนโลยีเลยครัย เปลืองตังค์ ยกเว้นถ้าเรื่องเงินไม่ใช่ปัญหาก็จัดไปครับ 480 SLI ไม่ก็5970 CF รับรองแรงแน่ๆ

Comment

แล้ว gtx580 จะเล่น crysis5 ได้ลื่นหรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
                  มันสนุกอะครับเนื้อเรื่อง แล้วก็ นาโนสูท

พูดยังนี้ แสดงว่าไม่เคยเล่ย cod 6

Comment

Originally posted by jamebone1 View Post
                    พูดยังนี้ แสดงว่าไม่เคยเล่ย cod 6
                    เอ่อ

Cod6 นี่ใช่ Call of duty 6 modern Warfare 2 รึเปล่าเอ่ย

ของชอบผมอะครับ แผ่นแท้ก็มี

แล้วมันเกี่ยวอะไรกับ Cod6 หรอครับ

Comment

ถ้าอยากเล่นลื่นๆ แนนะนำ KY ครับ มันจะไม่เหนียวเหมือน วาสลีน

Comment

แล้ว 5870 จะไหวมั้ยครับ

Comment

Originally posted by poom910646 View Post
                          แล้ว 5870 จะไหวมั้ยครับ
                          -*- อย่าบอกนะว่า จะซื้อ 5870 ตัวเดิมกลับมาอีกอะ

ขายแล้วซื้อตัวเดิม มันจะรู้สึกเจ็บปวดนะ ฮ่าๆๆๆๆๆ

Rampage III เอาไว้ก็ได้มั้ง เล่น 480 ไปเลย

ขาย 5870 ไปเล่น Gtx470 -*- มันยังไงๆอยู่นะ

Comment

Originally posted by EvildolL View Post
                            -*- อย่าบอกนะว่า จะซื้อ 5870 ตัวเดิมกลับมาอีกอะ

ขายแล้วซื้อตัวเดิม มันจะรู้สึกเจ็บปวดนะ ฮ่าๆๆๆๆๆ

Rampage III เอาไว้ก็ได้มั้ง เล่น 480 ไปเลย

ขาย 5870 ไปเล่น Gtx470 -*- มันยังไงๆอยู่นะ
                            - -

Comment

ถ้าออกใหม่กินสเปคน้อยคงดี(เขาว่างั้น)
                              แต่ ไครซิส กว่าจะมีการ์ดใบเดียวเปิด 16xq เล่นได้แบบ fpsไม่ตกต้องรอถึง3ปี

Comment

CryEngine3 (Crysis2) โดนปรับให้กินสเปคน้อยกว่าแต่สวยไม่น้อยกว่า CryEngine2 (1+warhead) ไม่ใช่เหรอครับ

Comment

Working...
                                X