Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมตูจะรอดไหม !!!! เพื่อนๆ โปรดดูหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันเริ่มมีอาการเเล้วคับเล่นเกมเเล้ว เป็นตารางหมากรุก สีเเดงๆอะคับเป็นทกเกมเลย

Comment

เตรียมยืนไว้อาลัย 350 วิ ตามวัตต์ PSU

Comment

Originally posted by basicl View Post
        มันเริ่มมีอาการเเล้วคับเล่นเกมเเล้ว เป็นตารางหมากรุก สีเเดงๆอะคับเป็นทกเกมเลย
        รีบหยุดนะครับอย่าฝืนครับ เสียดดายของ

Comment

Originally posted by golfs002 View Post
          ระวังนะครับ เสียดายของนะครับ MB กับ การ์ดจอจะเสียเอานะครับ

แต่ชื่อชั้นของ Enermax มันก็น่าจะไหว แต่ถ้ามีอาการแปลกๆ แล้วอาฝื่นนะครับ

บอร์ดมันทำให้การ์ดจอเสียได้ด้วยหรอ

Comment

Working...
          X