Announcement

Collapse
No announcement yet.

powercolor x1950 pro extream เล่นเกมส์แล้ว ซักพักจอดับ แต่ยังมีเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by i.am_xc View Post
    ผมก็เคยเป้นงับแต่ไม่ใช่รุ่นนี้ เปง radeon 9200 ใช้เล่นเกมจอดับ เลยไปซื้ออันใหม่ radeon 9250 หายดับเลยครับ การ์ดตัวเอาผมเอาไปโยนใส่หัวหมาแล้วครับ
    อยากจะบอกว่าผมก็ประสบปัญหานี้เหมือนกันครับผม เพราะว่า 6600 พังไปเลยยืมน้ามาใช้ก่อน เล่น Granado Esprada เนียโห จอดับครับ ไม่มีอะไรขึ้นมาเลย แต่ว่า เสียงมีครับ จะแก้ปัญหาโดยการเปลี่ยนเครื่องครับ (ถ้าเป็นไปได้)

Comment

Working...
    X