Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมไปสอยมาแย้ว ^0^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตรงนี้ครับ

Comment

ตรงตำแหน่งที่ 20 เป็น Jumper ที่ใช้ Clear CMOS นะครับ ตอน Clear ให้ถอดออกครับ

Comment

คือตอนนี้ที่ผมเข้าใจก็คือ

ถอด Jumper ออกมาเลยใช่ป่ะคับ แล้วจะเปิดก็เสีบเข้าที่เดิม

Comment

Originally posted by alize00357 View Post
          คือตอนนี้ที่ผมเข้าใจก็คือ

ถอด Jumper ออกมาเลยใช่ป่ะคับ แล้วจะเปิดก็เสียบเข้าที่เดิม
          ใช่ครับ

Comment

โอ้วพระเจ้าจอท ศึกษามาตั้งนาน 3 ปี ไม่รู้วิธีรีเซต CMOS อนาถจิงเรา T^T

Comment

วันนี้ก็ขอตัวไปลงวินโดวส์ใหม่ก่อนละค้าบบบบบบบ

ยังไงเดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาใหม่ ถ้ามันดีขึ้น T^T

ถึงมันไม่ดีขึ้นก็จะมาหาคำแนะนำเรื่อย ๆ

Comment

Working...
              X