Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวิตส์หลัง 1950 XT นี้มันใช้ทำอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by hornetpc719 View Post
    ไม่ลองดูละครับ.. ผมเชื่อว่าไม่น่าจะทำให้การ์ดเสียหายแน่นอนนะครับ..
    ผมว่าไม่แน่นอนหรอกว่า ไม่ทำให้มันเจ๊งอะ
    ขนาด PSU เครื่องเก่าผม มันมีสวิท ข้างหลัง สลับที ดัง บึ้มเลย 555+ มันสลับไฟ จาก220v เปง 120v
    ไม่แน่นอนหรอกดูดีๆ ก่อนค่อยลองนะ

Comment

เค้าโหลดคู่มือมาอ่านแล้วครับ เค้าไม่ได้บอกถึงเรื่องนี้นะครับ

Comment

ที่พวกคุณไม่รู้กันก็คงเพราะ ใช้น้ำมันแก๊สโซฮอล กันละสิ ก๊ากๆๆๆ

Comment

นู๋ เทสก่ะมือ ..

ยังไม่รุ้เลยครับ ว่ามันมีไว้ทำอะไร

แล้วก็ไม่เคยหาข้อมูลเจอเลยครับ !!

Comment

ลองกดดสิครับ งิงิ

Comment

รอ Neo มาปลดปล่อย T T

Comment

Working...
              X