Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire 1950PRO ในเว็ปHWHขาย 3910 แล้วจิงหรือผมเมาอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by matefeedkillrepeat View Post
    อ่าตกลงเหลือกี่กล่องกันแน่หว่าตอนผมไปซื้อบอกกล่องสุดท้าย 16.30 มีโผล่ตอน1ทุ่มอีกรึเนี่ย

ใครยังอยากได้อยู่พรุ่งนี้ไก่โห่ห้างเปิดลองโทรถามเลยครับ อาจจะมีหมกเม็ดอีกซักกล่องสองกล่อง
    อ้าวพี่น้องครับ แสดงว่ามันเหลืออีกกล่องนะคร๊าบ พรุ่งนี้ไปรอตั้งแต่ห้างเปิดได้เลย พันทิพย์งามวงศ์วาน ชั้นสาม HardwareHouse

Comment

ชั้น4 นะครับชั้น3ขายพระเด้อ ถ้าชั้น4ไม่มีขึ้นไปชั้น5ครับ ชั้น4มี2ร้าน it connect กับ hardware house ชั้น5 มี1 ร้าน ที่ผมซื้อผมซื้อจากชั้น5ครับ

แสดงว่าหมกเม็ดจริงๆผมไปถามชั้น4บอกไม่มีเลยเดินไปซื้อชั้น5แทน
      พรุ่งนี้โทรจองก่อนออกจากบ้านเลยครับ

Comment

Originally posted by matefeedkillrepeat View Post
        ชั้น4 นะครับชั้น3ขายพระเด้อ ถ้าชั้น4ไม่มีขึ้นไปชั้น5ครับ ชั้น4มี2ร้าน it connect กับ hardware house ชั้น5 มี1 ร้าน ที่ผมซื้อผมซื้อจากชั้น5ครับ

แสดงว่าหมกเม็ดจริงๆผมไปถามชั้น4บอกไม่มีเลยเดินไปซื้อชั้น5แทน
        พรุ่งนี้โทรจองก่อนออกจากบ้านเลยครับ
        แปร๊ว!!!!!
        โทษทีครับ ผมดันนับจากชั้นสอง เพราะตอนเข้าเดินมาจากสะพานลอย อิอิ ใครอยากได้เชิญเลยครับ ว่าแต่เมืองไทยขนาดการ์ดจอยังหมกเม็ดเลย เฮ้อ!!!

Comment

ของจริงครับ ไปสอยมาแง้ว

Comment

ว้าเสียดายจัง ที่ใกล้ๆ กระผมเนี่ยหมดแร้วอะ ทั้งซีคอนกะเสรีเกลี้ยงเลย ใครเจอของอยู่สาขาไหนมาบอกกันบ้างเน้องับ

Comment

ตัวราคา 3900 มันต่างกับตัว 7020 ยังไงอะครับ

Comment

มีชิป rage เธียเตอร์ปล่าวครับตัว3900

Comment

โทรไปถาม Pantip เชียงใหม่มา เพิ่งสั่งของไปอีก 3 นะครับ

ใครอยู่เชียงใหม่ เอาเงินไปมัดจำไว้ก่อนได้เลย ซัก 2000 ของมาเดี๋ยวเค้าโทรตามไปรับครับ

ปล. เซ็งไม่หาย ซื้อมาไม่ถึงอาทิตย์มันลง ลงซัก 3-500 ยังพอรับได้ นี้ลงซะสองพัน เวรจิง !!

Comment

Originally posted by Rikimaru View Post
                    โทรไปถาม Pantip เชียงใหม่มา เพิ่งสั่งของไปอีก 3 นะครับ

ใครอยู่เชียงใหม่ เอาเงินไปมัดจำไว้ก่อนได้เลย ซัก 2000 ของมาเดี๋ยวเค้าโทรตามไปรับครับ

ปล. เซ็งไม่หาย ซื้อมาไม่ถึงอาทิตย์มันลง ลงซัก 3-500 ยังพอรับได้ นี้ลงซะสองพัน เวรจิง !!
                    อยากได้แต่ไม่ได้อยู่เชียงใหม่อ่ะครับ

Comment

งานนี้คนใช้ 1950pro เครียดแน่ ราคาลงฮวบ

Comment

จริงดิ เดี๋ยวต้องรีบไปจองซะแล้น หุ หุ ^^

พอดีอยู่เชียงใหม่ ไปเดินหาก็บอกไม่มีของ แต่ไม่ได้บอกว่าให้จองก่อน
                        แล้วถ้าเกิดจ่ายเงินจองไปแล้ว เค้าดันบอกของไม่มี ให้เปลี่ยนเป็นรุ่นอื่นอ่ะ จะเอาเงินคืนได้ไหมนิ ?

Comment

ดีนะผมไม่มี X1950Pro เพราะถ้ามี Power คงรับไม่ไหว
                          ทำไงได้ Delux 420W เดี๊ยวขายไปหาแพงๆเล่นดีก่า

Comment

อยากจะร้องอะ ผมก็กะจะไปพันทิพวามวงวานเมื่อวันอาทิต แต่แม่ไม่พอไป เซงจิตร แงแงแงแงแงแง

Comment

Originally posted by TogTag View Post
                              จริงดิ เดี๋ยวต้องรีบไปจองซะแล้น หุ หุ ^^

พอดีอยู่เชียงใหม่ ไปเดินหาก็บอกไม่มีของ แต่ไม่ได้บอกว่าให้จองก่อน
                              แล้วถ้าเกิดจ่ายเงินจองไปแล้ว เค้าดันบอกของไม่มี ให้เปลี่ยนเป็นรุ่นอื่นอ่ะ จะเอาเงินคืนได้ไหมนิ ?
                              ใน pc-cm มีคนนึงบอกว่า จะไปมัดจำ เค้าบอกไม่ต้องแล้วครับ ของหมดไม่มาแล้ว

อยากรู้ยอดจังครับว่า รวม ๆ แล้วตัว 3910 บาท ขายรวมกันทั่วประเทศถึง 15 ตัวมั้ยครับ

ใครได้ราคานี้ คุณโชคดีจริง ๆ

Comment

ผมก็เพิ่งไปซอยมาวันนี้ครับ 3880 บาทครับ ต่อราคามะทันครับ รีบไปหน่อยมันปริ้นท์ราคาออกมาแล้ว แต่ก็ยังดีอิอิ

Comment

Working...
                                X