Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเป็นเจ้าของ 8600 GT 4 ตัวนี้มาแลกเปลี่ยนความแรงให้ดูชมมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เทส widescreen ชิมะ .... 1440x900 เหอะๆๆๆ

Comment

Originally posted by dears View Post
      เทส widescreen ชิมะ .... 1440x900 เหอะๆๆๆ
      ครับเพราะถ้าเซต default มันจะได้ความละเอียดน้อยกว่านี้อีกครับ 1440*900 นี่ใกล้เคียง 1280*1024 Default ของชาวบ้านมากที่สุดแล้วครับ

Comment

Originally posted by chillchill View Post
        ครับเพราะถ้าเซต default มันจะได้ความละเอียดน้อยกว่านี้อีกครับ 1440*900 นี่ใกล้เคียง 1280*1024 Default ของชาวบ้านมากที่สุดแล้วครับ
        เรื่องนี้เจอมาเหมือนกันท่าน ลองยกเลิกไดร์เวอร์ของจอ แล้วกับมาใช้ Plug and Play Monitor แค่นี้ก็จะเซ็ตได้ทุกความละเอียดของโปรแกรมแล้วงับ....

Comment

iChill เม็ดแรมเทพ 1.0

Comment

เพิ่งซื้อ Inno3D I-Chilll Xstrike3 8600GT มา

ผมว่า ok เลยนะการ์ดมันหล่อดี เงียบ แรง :P

ตอนแรกตัดสินใจไม่ได้จะเอา i-chill หรือ galaxy สุดท้ายก้อหยิบ i-chill

ดูมันมี>>สเน่<<ดี

Comment

ยินดีด้วยครับ ใช้ให้คุ้มนะครับ...... Inno ตัวนี้กำลังมาแรงในราคาที่เหมาะสม

Comment

ยกนี้INNOชนะแหะ

Comment

Working...
                X