Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ 8600GT ของXFX ราคาเท่าไหรขอรับกะผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by sicklab View Post
    เปงงั้นไป ผมเล่นอยุอะbf2 ใช้asus 6600 128mb@400-650 กะ a64 3000+@2.5 ramร้ายๆ1gb ปรับภาพ1024*768@85hz ไหลลื่นเลยอะงับ
    เครื่องที่เราไปเล่นมันใช้ AMD Atlon อะไรจำไม่ได้ คือเราเลือกตั้งค่าทุกอย่างสูงสุด มันกระตุกอ่ะ(เครื่องที่ไปเล่นเป็นร้านเน็ต ร้านเกมส์)

Comment

Originally posted by pakaho View Post
      ท่าน DEAR สู้ไม่ถอยจริงๆ อิอิ
      555+

Comment

Originally posted by pakaho View Post
        ท่าน DEAR สู้ไม่ถอยจริงๆ ออิอออออออ
        ไม่ได้คิดจะสู้อะไรหรอกครับ ขำๆ
        แค่อยากนำเสนอข้อดีของเจ้าตัวXFXที่ผมได้ค้นพบในตัวมัน แต่ใช่ว่าข้อเสียจะไม่มีนะ
        ประมาณว่าใช้ให้คุ้มอ่ะ แรงไม่แรงมันอีกเรื่อง เอาเป็นว่าเราพอใจกับตัวมันก็พอแว้ว

Comment

คนที่บอกว่าเล่น Bf2 ด้วย 8600gt ปรับได้แค่ 800*600 ถึงจะลื่น นี่ผมว่ารีบเอา ไปเคลมด่วนๆเลยนะครับ ไม่ก็คอม ของคุณมีปัญหาแล้ว ผมใช้เล่น BF2 Online 64 คน ปรับ สุดทุกอย่าง 1280*1024 รอยหยัก 8x ยังเล่นได้ลื่นสุดๆ เลย

Comment

Working...
          X