Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600Gt จะชนะ 7900gs ต่อเมื่อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ต่อเมื่อมันอยู่ในมือผม ฮั่นแน่... อิอิ

Comment

ผมยังเชื่อนะ ว่าจะเกิดเหตุการแบบ 5200 รอดูต่อไป(รับDX10 แต่เล่นไม่ได้มีไว้ประดับหน้าเครื่อง)

Comment

อย่างงี้ต้องโทษน้ำมันแก๊สโซฮอล

Comment

รอปีหน้าก็ยังไม่สาย ให้อะไรมันออกมามากกว่านี้หน่อย กะว่าจะเอา 7900GS แทนแล้วรอ 1-2 ปี คอยซื้อ DX10 มาใช้

Comment

Originally posted by eXzato View Post
            อย่างงี้ต้องโทษน้ำมันแก๊สโซฮอล

Comment

dx10 ภาพมันสู้ ps3 ได้ไหมครับเห็นในงาน คอมมาร์ทภาพสวยดี

Comment

8600GT จะชนะ 7900GS ก็ต่อเมื่อใช้แรมแบบ 256bit

Comment

Originally posted by dewiez View Post
                  ชนะอ้วกแตก
                  รึว่าแพ้อ้วกแตกคับ
                  8800GTS ยังมีหล่น ต่ำกว่า 30 Fps ( เปิดสุด )

Comment

Working...
                  X