Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันกำลังจะมา GTX480

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แพง
    เล่น ATI มือสอง
    ถูก ดี ทน ร้อนนนนนนนนน
    5555555

Comment

ขาย 5850+เก็บตัง รอตั้งกะปีก่อน
      เผลอเข้าห้อง hi-fi แป๊ปเดียว ตังหมดไปแล้ว มาถูกกว่านี้ก็ไม่ซื้อ (ไม่มีตัง )

Comment

^
        ^
        ^
        จริงของท่านครับ หลงเข้าห้อง hi-fi หรือ Sound ทีไร เสียตังค์ทุกที

ผมเสียไปเกือบ ห้าหมื่นแล้วครับ หลงเข้าไปแค่ สัปดาห์เดียว

Comment

^ แต่เล่นเสียงราคาไม่ตก+ไม่ตกรุ่นง่ายๆเหมือนการ์ดจอนะท่าน โดนมาเยอะเหมือนกัน555

Comment

รอ480ลงเหลือ1หมื่นค่อยกวาดซื้อ ฮี่ ๆ ๆ

Comment

.................................
              Last edited by cherryONE; 23 Feb 2010, 16:28:29.

Comment

อะรัยมา
                Attached Files

Comment

ผมกำตังจนแบงค์เปรียกแล้วน่ะเนี้ย อยากได้วุ้ย...

Comment

ราคามาแรง แรงจนนำตัวการ์ดไปละ

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                      ^ แต่เล่นเสียงราคาไม่ตก+ไม่ตกรุ่นง่ายๆเหมือนการ์ดจอนะท่าน โดนมาเยอะเหมือนกัน555
                      +100 เล่นเสียงงราคาไม่ตก อย่างมาก เสียงค่าการใช้งานอิอิ

ผมเลิกเล่นระเบิดกรุครั้งเดียว ได้คอมทำงาน + เล่นเกมส์ 2 ชุดแหนะ
                      รวมๆเงินดู โอ้แม่เจ้า ตลึงเลย ตอนซื้อมันเพลิน เวลาฟังเพลงดีๆ มันสุดยอดเหมือนลอยได้เลย หุหุ

Comment

สงสัยมาแต่รูปวันจำหน่ายจริงก็ยังคงลอยอยู่ในอากาศ

Comment

ลุงแม๊กซื้อให้หน่อยซิ

Comment

ไม่ซื้อ ไม่มีตังค์

อีตาแม๊ก ซื้อไปทำ Quad SLi แล้วส่ง GPU-Z มาให้เบิ่งหน่อยซิ PSU 1300w จะเอาอยู่ไหมอะนั่นหนะ

Comment

Originally posted by soppani View Post
                              เอ้พูดงี้มัน ยังไงๆ ผมเด็กเขียวน่ะ ฮ่าๆๆๆ

อย่าดูถูกเขียวน่ะคับผมไม่ยอม โฮะๆ

เขียวมันเอาไปที่ตรวจจับระเบิดได้น่ะคับ

แดงทำได้อ่ะป่าววว แบร่ๆ

Comment

Originally posted by Peavey View Post
                                ลุงแม๊กซื้อให้หน่อยซิ
                                เอาน้องสาวมาแลกก่อน
                                Originally posted by dccomputec View Post
                                ไม่ซื้อ ไม่มีตังค์

อีตาแม๊ก ซื้อไปทำ Quad SLi แล้วส่ง GPU-Z มาให้เบิ่งหน่อยซิ PSU 1300w จะเอาอยู่ไหมอะนั่นหนะ
                                ตัวเดียวก็ไม่มีปัญญาซื้อแระลุง

Comment

Working...
                                X