Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้ไปถอยมาแว้ว 8600gt ichill แต่ทำไมคะแนนแค่นี้หว่า เป็นเพราะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ngo nvidia optimized driver 2.15822 Latest Release
    กับ ngo nvidia optimized driver 1.15822b Stable
    ผมใช้ 8600gtxxx อ่ะครับ ตัวไหนดีครับ

Comment

Originally posted by kaborater View Post
      ngo nvidia optimized driver 2.15822 Latest Release
      กับ ngo nvidia optimized driver 1.15822b Stable
      ผมใช้ 8600gtxxx อ่ะครับ ตัวไหนดีครับ
      ผมว่าคุณน่าจะลองดูหลายๆตัว แล้วนำมาเปรียบเทียบกันดูนะครับ ผมโหลดมาลองตั้งหลายเวอร์ชั่น แต่สุดท้ายมาลงตัวที่ 158.22

Comment

8600GT ผมเคยใช้ให้รายละเอียดได้ไม่ดีเลยครับ ใช้ไป 3-4 วันขายทิ้ง แม้ว่าจะเปลี่ยนไดรเวอยังไงก็ไม่เวิก ผมว่าคุณ จขกท ขายไปซื้อ 7900GS หรือ GT จะดีกว่าน่ะคับ มือ 2 เหนขายไม่แพง

Comment

สงสาร จขกท. นะครับ เข้าใจความรู้สึกเลยเวลารีบซื้อแล้วต้องเจออะไรแบบนี้ เอาใจช่วยนะครับ ถ้าลงขายจะช่วยดันให้ครับผม แต่ 7900GS ก็ใช่หาง่ายๆ อะ

sigpic

Comment

Working...
          X