Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทไมไม่มีไครพูดถึงการ์ดจอของ Winfast บ้างครับ ทั้งๆ ที่ มีขายแยะมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันก้อดีอยุ่หรอกนะครับ แต่มาตกม้าตายตรงที่ว่า รุ่นพวกtop ที่เค้าคล็อกมาให้ ไม่ได้แรงกว่าของยี่ห้อนอื่นใดนัก แต่ราคากระโดดมาพอควรเลยทีเดียว แต่ในขณะที่ยี่ห้ออื่น ราคามันจะต่อยอดกันมาอีกนิดนึง น่ะ

Comment

ของดีมีคุณภาพครับ แต่มันก็แพงกว่าชาวบ้านจริงๆน่ะแหละ-*-

Comment

Powercolor สิครับ เอะ!! ผิดกระทู้

Comment

Originally posted by Fedora Core6 View Post
          ใช้ Linux อยู่ครับ เลยไม่ชอบ Winfast กลัว LinuxSlow ง่ะ
          55555555555+

Comment

ชอบตรงคอม7 ประกันให้ครับ

Comment

Working...
            X