Announcement

Collapse
No announcement yet.

คะแนนGalaxy 8800GTS ตอบด้วยนะจ๊ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ที่ดูช้าไปเพราะว่า CPU ชัวครับท่าน ผมเครื่องในเหมือนกันเลยท่านเลยยกเว้น แต่ CPU เป็น 3800+ AM2 แรงกว่าท่านหน่อยหนึ่งได้คะแนนน 3DMARK06 7269 หนะ ลองสักเกตุครับตอนที่มันทดสอบ CPU มันจะไม่ได้ค่อยไปภาพจะกระตุกๆ เพราะ CPU มันด้อยไปหน่อย *-* นั้นเอง ผมกะว่า
    จะไปสอยเมนบอดใหม่ กะ CPU ใหม่เนี่ยรอเงินก่อน อยากได้เป็น Stiker กะ 6600 week งามๆ ทีนี้รับรองกระฉูดครับ รองานคอมมาดมาก่อน

Comment

Working...
    X