Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟน่าจะพอป่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟน่าจะพอป่ะ

E4400 @ 3.0 zing เดิม
    DS4 rev2.0
    Ram 512*2/533 kington
    Hd 320 g wd
    Hd 80 g Sg
    Hd 160 USB
    DVD Ram LG
    A:\
    Fan 3
    galaxy 8800GTs

แล้วจะเอา PSU อะไรดีครับ

ELT500AWT 500W "Liberty" Modular Cables, DXX ready
    4,490 5 Years

DLP-34A 500W , 120mm fan adopted, acoustic noise&ripple, ATX 12V 2-ways, 6 pins PCI-E 1,090 2 Years

EXtreme RP-600-PCAR 600W , 120mm fan adopted, ATX 12V 2-ways 2,990 2 Years

สิ่งที่ผมมองมันพอรึป่าวครับ แล้วพวกนี้จะหารูปยังไงดีครับ นะแนทีครับ

พอครับ จะหารูปอะไรเหรอครับ

Comment

รูปของ power พวกนี้ครับ ว่าน่าตาเป้นยังไงครับ

Comment

ELT500AWT 500W "Liberty" Modular Cables, DXX ready
        4,490 5 Years

EXtreme RP-600-PCAR 600W , 120mm fan adopted, ATX 12V 2-ways 2,990 2 Years

DLP-34A 500W

Comment

^
          ^
          สุดยอด จริง ๆ
          *คุมห้องการ์ดจอ*

Comment

ELT500AWT 500W Liberty พอครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              ^
              ^
              สุดยอด จริง ๆ
              *คุมห้องการ์ดจอ*
              ได้แบบนั้น จริงๆก็ดีเลยครับ อิอิ

Comment

ถ้าจะเอาแค่คำว่าพอ DLP-34A 500W มันก็พอครับ

Comment

บอกงบด้วยก็ดีครับ ถ้าไม่จำกัดก็เอาเวอร์ๆเลยครับ อิ อิ

Comment

ขอบคุณ คุณ พี่ เสื้อเหลือง จริงๆๆๆ ครับ แนะนำ หารูป ให้ทุกอย่าง ขอจูบทีครับ แล้ว พี่แนะนำตัวไหน บ้าง รึป่าวครับ ตัวที่ 550 600 650 อ่ะครับ ผมมีงบไม่เกิน 3000 อ่ะครับ

Comment

เสื้อเหลืองมีสายเลือดเกี่ยวโยงกะท่านหัวเกียร์ครับ ตามคำบอกเล่า(แก้ต่าง 555555..)

Comment

Originally posted by momaymint View Post
                        ขอบคุณ คุณ พี่ เสื้อเหลือง จริงๆๆๆ ครับ แนะนำ หารูป ให้ทุกอย่าง ขอจูบทีครับ แล้ว พี่แนะนำตัวไหน บ้าง รึป่าวครับ ตัวที่ 550 600 650 อ่ะครับ ผมมีงบไม่เกิน 3000 อ่ะครับ
                        ผมว่ายอม "กัดฟัน" ซื้อ Liberty 500 watts ดีกว่าครับ สเปคขนาดนี้แต่ต้องมา วิตกเรื่องไฟไม่พอ ยอมเพิ่มเงินเพื่อรักษาของในเคสซึ่งแพงกว่า PSU มากดีกว่าครับ ซื้อ PSU ดีๆ คุ้มค่าจริงๆ สมกับที่ยอมลงทุนแน่ครับ เพราะซื้อ PSU ทีีใช้กันยาวเลยครับ

Comment

Liberty 500 เทพครับ การ์ดจอตัวเดียวกินรุ่นนี้ให้ดับยากครับ ยืนยันว่าใช้การ์ดรุ่นโหดๆได้สบาย

Comment

เป๊ค ทู้นี้ อิสระ 400w ยันอยุ่มะครับ ถามดู

Comment

Liberty 400w = อิสระ 400w ตามสเป็คแล้ว "ควรจะ" พอครับแต่ผมว่าไม่สบายใจเท่าไร
                              ราคานั้น ผมว่าเอา ENERMAX EG465P-VE ดีกว่าครับมีตังทอน (~2500 บาท)
                              สวยไม่เท่าแต่ก็ใช้ได้ใกล้เคียงกัน แถมยัง"จ่ายไฟรวม"ได้มากกว่าอีกครับ
                              ตอบตามความเห็นครับผิดถูกขออภัย

Comment

Working...
                              X