Announcement

Collapse
No announcement yet.

พอกันทีกับสีเขียว เลิกแล้วต่อกันล่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by birdoverclockzone View Post
    แต่ถ้ามีประกัน ผมก็ เคลมก่อนนะครับ

คงยังไม่ถึงกับเปลี่ยนค่ายอ่าครับ อิอิ
    ผมก๊ไม่รุ้นะครับถ้าไม่ซนไปแต่งโน่นคล๊อกนี่มันคงจะพังเองยากมาก

และก๊ไม่รุ้คนอื่นเป็นเหมือนกันอ่ะป่าวของเกือบทุกอย่างมักจะพังตอนหมดประกันทุกที

และตอนมันพังตังก๊ไม่มีซักทีเวลามีตังมันไม่พัง

Comment

ดีแล้วครับ ใช้แดงน่ะดีแล้ว เขียวก็ปล่อยมาถูกๆน่ะครับ ชาวสีแดงจะได้สอยมาทำ PhsyX กันต่อ ดีครับดี ^^

Comment

Originally posted by MEDERMA View Post
        ผมก๊ไม่รุ้นะครับถ้าไม่ซนไปแต่งโน่นคล๊อกนี่มันคงจะพังเองยากมาก

และก๊ไม่รุ้คนอื่นเป็นเหมือนกันอ่ะป่าวของเกือบทุกอย่างมักจะพังตอนหมดประกันทุกที

และตอนมันพังตังก๊ไม่มีซักทีเวลามีตังมันไม่พัง
        55555+
        น่าคิด เวลาซื้อของมือ2 หวั่นๆๆ

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
          ดีแล้วครับ ใช้แดงน่ะดีแล้ว เขียวก็ปล่อยมาถูกๆน่ะครับ ชาวสีแดงจะได้สอยมาทำ PhsyX กันต่อ ดีครับดี ^^

น่าน ผลพลอยได้ 5555+

Comment

ดวงมากกว่า ผมก็เคยซื่อ7900GTXของASUS ใช้ได้แค่คืนเดียว3ตัว3ครั้งเลย ไม่รู้มันเป็นเข้อะไร เทสทุกอย่างผ่านหมดแต่พอไปเทส3dmark03 ปุ๊บเทกเจอร์จะยืดเละเทะเลย กลับไปเทสโปรแกรมอื่นที่เคยเทสก็เน่าตามไปหมด จนเจ้าของร้านให้ของWinfastมาแทนใช้ได้เป็นปีจนขายไปแหละ-*-

Comment

เบื่อเขียวขายเรยคับ

ขายถูกๆ ขายประชดเรยคับ ขายมาเรยคับ ^^

Comment

พี่ท่านถ้าจะเกลียดเอามากๆเลย แต่ผมเคยใช้ 8600 GT มา 3ปี ไม่เคยมีปัญหา ตอนนี้เอาให้น้องใช้ก็ไม่มีปัญหานิคับ

8600GT ของ inno 3D อะนะ

Comment

เกิดมาไม่เคยใช้การ์ดจอพังเลยครับ แม้จะคล็อกจนร้อนมาก แฟลช bios เล่น
                  เพราะผมเลือกลงทุนกับ psu ก่อนครับ psu แค่ปริ่มๆ เห็นเครื่องคนอื่นตายมาเยอะแล้วไม่เกินปี-สองปี แต่คนที่เปลี่ยนบ่อยก็แล้วไป
                  PSU ต้องเกินกับที่เราใช้สัก 30 % ครับ

Comment

PSU ต้องเกินกับที่เราใช้สัก 30 %
                    +1 เพื่ออนาคตที่สดใส

Comment

Originally posted by charif View Post
                      เบื่อเขียวขายเรยคับ

ขายถูกๆ ขายประชดเรยคับ ขายมาเรยคับ ^^
                      เอาจิงป่ะ เอาไปเคลมเองนะ

อาการมันคือ
                      C หัวแตก
                      พัดลมไม่หมุน
                      ไดโอดใหม้
                      แรมแตกผ่าครึ่ง
                      ขา DVI หักใน
                      พัดลม ใบหัก

Comment

เชื่อเรื่องดวงมั่งมะครับ...

Comment

Originally posted by clasher View Post
                          เชื่อเรื่องดวงมั่งมะครับ...
                          เชื่อดิ แฟนบอกว่า ให้ใจเย็น ๆ จะได้ของดี

แต่แหม อยากเล่น GTA ง่ะ

Comment

Originally posted by jomnut View Post
                            +1 เพื่ออนาคตที่สดใส
                            อย่าว่าละลาบละลวงเลย ด้านซ้ายมือ น้องสาวใช่มั้ยครับ

Comment

ยี้ห้ออะไร ทำร้านเกมใช่ป่าว

Comment

9800GTX+ ไม่งอแงเลย

Comment

Working...
                                X