Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยกาดจอมีหลายยี่ย้อแตกต่างกันไงในเมื่อรุ่นเดียวกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อปาร์คมาแล้วก็ใช้ไปแหละครับ คิดไรมากมายกัน
    เอาเป็นว่าเวลาเปลี่ยนใหม่ครั้งหน้าอย่าไปจับมาอีกล่ะ เหอๆ

ปล.ผมไม่เคยมีประวัติไรกับปาร์คนะฮะ ยกเว้นไปทำยันกันแต็บของเพื่อนขาด!!!!

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
      ซื้อปาร์คมาแล้วก็ใช้ไปแหละครับ คิดไรมากมายกัน
      เอาเป็นว่าเวลาเปลี่ยนใหม่ครั้งหน้าอย่าไปจับมาอีกล่ะ เหอๆ

ปล.ผมไม่เคยมีประวัติไรกับปาร์คนะฮะ ยกเว้นไปทำยันกันแต็บของเพื่อนขาด!!!!
      อ่านะ -*- ขำๆ ถ้าไม่เจ๊ง ก็ไม่เปงไรหรอก เจ๊งที ร้องเลย

Comment

Originally posted by Solidworks View Post
        ผมเห็นกล่อง ก็นึกว่า กางเกงใน
        หุหุหุ ขำขำ

Comment

Originally posted by Solidworks View Post
          ผมเห็นกล่อง ก็นึกว่า กางเกงใน
          มันโดนจริงๆ ประเด็นนี้

Comment

Comment

Working...
            X