Announcement

Collapse
No announcement yet.

9.8 มาแล้วครับ เอาไปลองกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9.8 มาแล้วครับ เอาไปลองกัน

แหล่งข่าว

http://blogs.amd.com/play/2009/08/14...quakecon-blog/

ตามไปโหลดใน Blog เขาเอาแล้วกันครับผม

สำหรับผม windows 7 x64 มาดูกันว่าจะเปลี่นแปลงอะไรบ้างครับผม

หรือว่าท่านใดใช้ windows xp แล้ว ccc เปลี่ยนไปอย่างไรบ้าง เอามาโพสต์ให้ได้ชมกันบ้างครับผม
    Last edited by iamtheone; 16 Aug 2009, 15:57:31.

ใครเปลี่ยนแล้วเป็นไงบ้าง บอกกล่าวกันหน่อยครับ

Comment

เนียนมาก!!!!

บูทวินโด้วไม่ขึ้นเยย-.-

ปล.XP64bitนะ

Comment

ง่ะ

Comment

การ์ดจอรุ่นใหนเทพที่สุด เร็วที่สุด แรงที่สุดและทรงพลังที่สุด
          ใน 9800 ซีรี่ครับ

Comment

http://www.techpowerup.com/101660/AM...ver_Suite.html

Comment

ลองกับ ASUS 4890TOP

แต่ทำไมต้อง Reg

Comment

เรียบร้อยแล้วครับ แต่ว่าไม่มีเวลาได้ลอง benchmark ครับผม มัวแต่เล่นเกม

Comment

ไอ้ที่ให้ REG มันเป็นมาตั้งกะ 9.6 แล้วครับ

Comment

ตอนลงก้อย่าไปลง reg สิมันมีให้เลือก -.-

Comment

ลงแล้วโอ เล่น WIC ลื่นขึ้น และ Arma2 แต่ยังมีอาการ FPS ตกมา 0 ยังเป็นอยู่บางครั้ง - - :P แต่ยังไงก็ดีลงได้ไม่มีปัญหา

Comment

เออ ลองแล้วแต่ detail ของเกมส์ที่ ผมเล่นอยู่มันหายไป แต่ถามว่าลื่นขึ้นปล่าว ก้ลื่นนะ แต่ detail ความละเอียด มันลดลงอะคับ รอๆ ตัวเต็มดีกว่า

Comment

ลองแล้ว Prototype กระตุกเลย

Comment

Originally posted by kenjix55 View Post
                            เออ ลองแล้วแต่ detail ของเกมส์ที่ ผมเล่นอยู่มันหายไป แต่ถามว่าลื่นขึ้นปล่าว ก้ลื่นนะ แต่ detail ความละเอียด มันลดลงอะคับ รอๆ ตัวเต็มดีกว่า
                            หน้าเว็บหลักออกแล้วครับ แต่่ว่าเหมือนจะเป็นไฟล์ตัวเดียวกันครับผม

http://www.xbitlabs.com/articles/vid...alyst-9-8.html

^
                            ^
                            ^
                            ^
                            และอีกอย่างครับผม

ผลการเทสมาแว้ว
                            Last edited by iamtheone; 18 Aug 2009, 09:58:49.

Comment

ผมลองแล้วรู้สึกภาพวามละเอียดมันตกลงไปเยอะนะ

ใครเป็นมัน ผมเล่น 9.7 crysis ภาพสวยกว่า 9.8อีห

Comment

Working...
                              X