Announcement

Collapse
No announcement yet.

กาดจอ 4ตัวนี้ตัวไหน เหมาะกับIntel Pentium E6300 (Dual Core) ไว้ใช้ในร้านเกมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by royyime View Post
    แล้ว ATI มีปัญหากับเกมส์ออนไลน์ บ้างมั้ยครับ เช่น ไดร์เวอร์ อะไรประมาณนี้
    จุจุ แต่ถ้าผมจะเปิดอีกสาขา ผมจะเอา 9600 gso ครับ
    ผมใช้มาในร้าน มีแดง อยู่สามเครือง พอดีมัน เป็น agp อยู่ ตัวนี้แหละ
    1650 pro 512 ddr2 ไดรเวอไม่เคยเจอปัญหานะ แต่ ....psu บางตัวก็ใส่ได้ บางตัวก็
    ใส่ไม่ได้ งง กับมันจริงๆๆ และอีก ตัว 7300 gt 512 ddr2 แรงดีนะครับ ไม่เคยงอแงเลย
    นีขนาด 7300 นะครับ เล่นออนไล ลื่นหัวแตกแล้ว

Comment

Working...
    X