Announcement

Collapse
No announcement yet.

6600gt ของ spark แต่ต่างสี SLI ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 6600gt ของ spark แต่ต่างสี SLI ได้มั้ยครับ

เป็น 6800Gt 128 128 ครับ
    แต่ตัวการ์ดต่างสีกัน รายละเอียดไม่รู้ครับ เพราะกัลังจะซื้อ
    ไม่ทราบว่ามันเอามาต่อ SLI ได้มั้ยครับ
    แล้วจะเต็มเต็งมั้ยครับ หรือออกมาเอ๋อ

ดูที่ Core กับ Mem ครับ ถ้าเท่ากันเป็นใช้ได้

Comment

ระวังน่ะครับ คนละล๊อตมานจะมะได้ครับ เคยเห็นนานแล้วเหมือนกันครับ คนละล็อตแล้วคนละประเทศผู้ผลิต เคยเห็นของจีนกับใต้หวัน มีคนทำแล้วไม่ได้ครับ เห็นที่บอร์ด OCZ เนี้ยละครับ นานแล้วครับ

Comment

Working...
      X