Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อมาแล้ว spark 8600 GT ราคา 5,150

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kurak View Post
    ทำไมพูดไม่เพราะเลย...พี่เขาแค่แสดงความคิดเหงเฉย
    แต่ดูจากภาพรวมผมว่าพวกเราไปใส่เขาก่อนผมเองก็เคยโดนจำได้ไม่ลืมกับพฤติกรรมของmemที่นี่
    ไม่ถามที่มาและไม่อธิบายอีกฝ่ายอาจเพิ่งมาใหม่ไม่รู้ระเบียบมากว่าต้อง printscreen มาหาหลักฐานให้แน่นแต่ mem หลายคนกลับรีบตอกกลับประชดว่าของยังไม่มา ผมเห็น list ของตั้งแต่ประมาณกลางเดือนแล้วครับแต่ไม่กล้ายืนยันว่ามันมาแล้วแต่ก็มีโอกาสสูงว่ามันจะมาดังนั้นเราจึงไม่ควรรีบด่วนสรุปว่าอีกฝ่ายมั่วนิ่มจนกว่าจะมีหลักฐานมัดตัวชัดเจน
    บอกตรงๆนะครับพฤติกรรมที่ใครโพสต์มาข้าจับผิด(แบบไม่ชัวร์)แล้วต้องมาขอโทษตอนท้ายเนี่ย
    เป็นสิ่งที่ไม่ดีและพบได้ในmemหลายๆคนถึงแม้จะข้อมูลแน่นแค่ไหนพฤติกรรมแบบนี้ไม่น่านับถือเลยครับแทนที่จะรออีกฝ่ายปล่อยไก่จนหมดค่อยสวน
    แบบนี้ผมว่าอีกฝ่ายโมโหจนด่ากลับมันก็สมควรที่จะโดนด่าครับแถมมา edit คำพูดทำลายหลักฐานเนี่ยแทนที่จะใจเย็นๆกันก่อนแล้วตอนนี้ผมก็ยืนยันว่ามันมาแล้วครับของ spark เห็นกล่องแล้วมันเอามาโชว์อยากได้ต้องสั่งเอา

Comment

และ ไอ้รุ่นนี้แหละ ที่มันทำให้เกิดเรื่อง 55+

ปล. คนสมัครใหม่ หรือ nonmem ทำเวอร์ และพูดทำนองท้าทาย นี่โดน !! ทันที
      Last edited by battlecruiser; 22 Apr 2007, 21:32:15.

Comment

ตอนนี้ยังมี nomem บางคนยังตามมาเกรียนว่าผมในกระทู้อื่นผมจะคุยเรื่องจะซื้อจะขายของเฉยๆ
        มันไปขุดเรื่องที่ผมเคลียร์ไปแล้วกับคุณผมว่าผมอ่านครบแล้วนะคุณก็เคลียร์แล้วแต่สงสัยจริงๆว่าเจ้า nonmem คนนั้นมันอ่านrepทุก repในกระทู้หรือยังว่าแต่ เซนเซอร์เพี้ยน ถ้าเล่นท่ามกลางหิมะมันคงว่าเซนเซอร์ผมเพี้ยนมั้งตอนนี้ที่ห้องก็กลับมาปกติที่ 28-45ตามเวลาที่พระอาทิตย์ขึ้นและการการฟูลโหลด
        เรื่องจบไปตั้งนานแบบนี้มันจงใจก่อกวนชัดๆดูจากเจตนาแล้ว

Comment

หึหึหึ ใครทำวีรกรรมอะไรไว้ ก็โดนกันหมดทุกคนแหละ

มีมีดปักหลังกันทุกคน

ขนาดผมยังโดนเลย แบบว่า มีคน สมัคร mem มาด่าโดยเฉพาะเลย

ช่วงนี้ ตลกคาเฟ่ เยอะมาก กระแส anti Fake มาแรง

Comment

ผมจริงจังนะดัก ip ได้รู้ว่าอยู่ไหนเดี๋ยวมีตามถึงบ้าน

Comment

ผมไปทำอะไรให้คุณอีก ?

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                ผมไปทำอะไรให้คุณอีก ?
                ผมหมายถึง nonmem ยังไม่ได้บอกเลยว่าเป็นคุณ
                งงเลย พร้อมยิงซะงั้น อันนี้เรียกตีความไปเอง
                Last edited by Khow; 22 Apr 2007, 22:29:42.

Comment

ปล. คนสมัครใหม่ หรือ nonmem ทำเวอร์ และพูดทำนองท้าทาย นี่โดน !! ทันที

เรื่องจบไปตั้งนานแบบนี้มันจงใจก่อกวนชัดๆดูจากเจตนาแล้ว
                  ผมก็ไม่ได้หมายถึงคุณ คุณก็ร้อนตัวเหมือนกันนี่ ?? หรือว่าคุณไม่ได้ หมายถึงผม ??
                  Last edited by battlecruiser; 22 Apr 2007, 22:38:07.

Comment

ใครจะเชื่อ 19 องศา - -" เพี้ยนชัดๆ

Comment

Originally posted by 89 View Post
                      ใครจะเชื่อ 19 องศา - -" เพี้ยนชัดๆ
                      เจอตัวแล้วผมหมายถึงไอ้หมอนี่ฝากไปคุยกันดีกว่า
                      19องศา สิ่งแวดล้อมอุณหภูมิ 10กว่าๆ เพี้ยนก็แปลก ถ้าเล่นกลางหิมะมันคงบอก 40+มั้ง

Comment

ถึงอย่างไร ตอนนี้มันก็ยังเป็นแค่ลมปาก ที่ยังไม่ได้พิสูจ

ตอนนี้ขอนแก่นร้อนนะ หึหึ

Comment

ตอนนี้ร้อนครับร้อนโคตรๆ ไม่ว่าค่ายไหน 35+ (core2เครื่องงเพื่อนยังล่อ 40กว่ายิ่งตอนเที่ยงยิ่งแล้วใหญ่)ขึ้นอยากเย็นต้องหล่อน้ำอย่างเดียวอุณหภูมิภายนอก 36 เย็นกว่า36ก็แปลกแล้ว
                          แต่ตอนนั้นกุมภา ครับใครอยู่ตอนต้นเดือนจะรู้ว่าไม่แปลกที่มันจะ19เพราะเครื่องผมล่อพัดลมเคส12นิ้ว2ตัว ตัวเล็กอีก2 ไม่รวมของ cpu airflow ขนาดนั้นแล้วอุณหภูมิ ในห้องมัน 12-15องศาง่ะ สูสีกับตู้เย็นที่เปิดประตูโคตรๆ
                          ผมเองยังมั่นใจว่าเพี้ยนอย่างมากไม่เกิน2-3องศาเพราะตอนนี้ที่ห้องถ้าตอนเช้ามืดจะ 38 ตอนบ่าย 48 ครับ

Comment

อย่าหนาวตายก่อนล่ะ เด๋วไม่มีคนให้เถียง

Comment

คุณ battlecruiser ครับ Sig คุ้นๆนะครับ ^^"

Comment

Originally posted by sadhalem View Post
                                คุณ battlecruiser ครับ Sig คุ้นๆนะครับ ^^"
                                ผมยืมมาจากของท่านแหละ

Comment

Working...
                                X