Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD [ATI] ทำเรื่องอีกแล้ว งานเข้าหลังจาก HD4770 ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จะซื้อๆ ไม่ได้ซื้อซักที เล่นออกใหม่กันแบบนี้

กิเลส วิ่งแซงเงินในกระเป๋าไปแล้ว

Comment

http://www.digitimes.com/news/a20081023PR205.html

Comment

อืม เอากันเข้าไปครับแต่ว่าก็ดีครับ ได้มากลบกระแส 4770 หน่อยครับผม เบื่อแล้ว

Comment

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า "สรรพสิ่งมิเที่ยง"

Comment

ดีนะแรงหนี 4670 ไม่มาก จะได้ไม่ต้องตื่นเต้นไรมาก- -''

Comment

แล้ว ยี่ห้อนี้จะมีขายในไทยป่าว กำ

Comment

แรง + เย็น จริงครับ

Comment

ออกมาไวๆครับ
                  เดี่ยวจะรอช็อปมือสอง 4670 ราคาสบายกระเป๋า ^ ^

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                    แล้ว ยี่ห้อนี้จะมีขายในไทยป่าว กำ
                    นั่นดิ ไม่ค่อยคุ้นเลยยี่ห้อนี้

Comment

Originally posted by jaksawat View Post
                      กำ4830ตัวใหม่ผมกำลังเลงๆมันอยู่พอดี

ถ้ามันปรับลอบพัดลมไม่ได้

ถ้าเราซื้อซิ้งใหม่มาทับจะปรับได้ป่าวครับ

ผมว่ามันไม่ร้อนหรอกคับ ไม่จำเป็นต้องซื้อซิ้งใหม่ ถึงซื้อซิ้งใหม่มาก้คงปรับไม่ได้เพราะรูเสียบพัดลมมันแค่ 2 pin ต้อง 4 pin คับ

Comment

Working...
                      X