Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วครับ !!! HD4770 XFX Reference Sink [4250.-]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้วครับ !!! HD4770 XFX Reference Sink [4250.-]

มาแล้วครับ !!! HD4770 XFX Reference Sink 4250.-

กล่องครับ

ข้างกล่องครับ

อุปกรณ์ภายในกล่องเหมมือนตัวเก่า หรือพูดง่ายๆ กล่องทุกอย่างเหมือนตัวเก่า

ต่างกันที่ซิงค์เท่านั่นแหละครับซึ่งผมถ่ายมาไม่ได้ รีบใส่รีบเทสมาก เลยเอารูปที่ใส่เคสแล้วมาให้ดูครับ

รูปจากเว็บ ตปท.ครับ

สำหรับว่ามีกี่ตัวนั้น ตอนผมไป jib เซียร์รังสิต เค้าบอกว่ามา 12 ตัว ลูกค้า pre-oreder ไป 9 ตัว
    เหลือ 3 ตัว ผมเอามา 1 ตัว เมื่อ 14.00น. เมื่อวานนี้ ตอนนี้ก็น่าจะหมดแล้ว ยังไงลองโทรถาม JIB Hi-end shop ก่อนครับ
    Last edited by pee5566; 24 May 2009, 09:03:37.

เห็นแล้วอยากจริงๆ jibเชียงใหม่มีป่าวนะ ฮือๆๆๆ รีบใส่ แสดงว่าจะลงแดงแล้วซิ
    ส่วนผม2-3วันนี้ถ้าไม่ได้ ลงแดงแน่ๆๆๆ

ปล ดูดดื่ม อิ่มแล้ว ช่วยๆเอาออกมาถ่ายรูปชัดๆหน่อยครับ
    Last edited by chaogame; 24 May 2009, 09:05:11.

Comment

และแล้วเจ้า 4770 ก็ทะยานราคาทะลุ 4000 ไปแล้วจริง ๆ
      คนที่สอยไปก่อนก็ดีกันไป
      คนที่รออยู่ ก็ทำใจหน่อยละกัน

Comment

อย่างน้อยหน้าตาก็ดูดี ดุดันกว่า ซิงค์ เกือกม้าตัวนั้นมากมายอยู่
        ว่าแต่ว่าใช้แล้วมันเย็นดีมั้ยหน่ะ

Comment

อือ สวยๆ

Comment

วู้ สวยๆ แต่เย็นกว่าตัวเดิมไหมครับอยากรู้

Comment

เห็นรูปตัว v8 แล้วเสียวจัง ติดตั้งสวนกระแสแรงโน้มถ่วงโลกเลย มันไม่หนักหรอครับ อิอิ

Comment

4000 ก็ยอม ฮ่าๆ

Comment

ที่ advice ก็ sink ใหม่แล้วครับ ขายแค่ 3830เอง

ปัญหาคือจะหาของกันได้หรือเปล่า เพราะมี stock เข้ามาก็โดนยอดจองกินเรียบละ
                  Last edited by Inspiral; 24 May 2009, 09:57:36.

Comment

ซิ้งแ่จ่ม น่ากดมา cf

Comment

คงหา Sink แดง + PCB แดง + คาน ไม่ได้แล้วจริงๆ

Comment

Originally posted by Myhunsa View Post
                        วู้ สวยๆ แต่เย็นกว่าตัวเดิมไหมครับอยากรู้
                        ตามรูปเลยครับ

ของที่เซียร์ หรือ jib ส่วนใหญ่จะ + ราคามานิดนึงครับ แต่ผมเอาสะดวก + ใกล้ดีกว่า ผมขี้เกียจอ่ะ

Comment

ใครจะไปซื้อฝากซื้อ 1 ตัว คับ ต่างจังหวัดอดแน่ T-T

Comment

ดูจากรูปคงเปลี่ยนแค่ Sink C ยังไม่ครบเหมือนเดิม น่าจะใส่ C มาให้ครบๆน่ะเงินก็เพิ่มไปตังหลาย อัต แล้ว

Comment

ยี่ห้ออื่นมายังเอ่ย

Comment

Working...
                              X