Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ปรับสุดทุกอย่าง VGA ตัวไหนเอาอยู่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จะค่ายไหนก็เหมือนกันครับ ตัวการ์ดมาจาก Nvidia เหมือนกัน จะต่างกันที่ซอร์ฟแวร์และราคาเท่านั้น
    รอ guru ด้านล่างมาตอบอีกที

Comment

ถามหน่อยครับ ถ้าผมเอามาใส่กับ i7 920 แต่ผมไม่ OC นะครับ มันจะรีดความแรงจากการ์ดมาได้เยอะมั้ยครับ

Comment

GTX 350 มันมาแน่ แรง ลื่นหัวแตกเข้าโรงบาลครับ

Comment

Originally posted by iVee View Post
          ถามหน่อยครับ ถ้าผมเอามาใส่กับ i7 920 แต่ผมไม่ OC นะครับ มันจะรีดความแรงจากการ์ดมาได้เยอะมั้ยครับ
          ระดับ i7 มันรีดได้จนหมดไส้หมดพุงเลยล่ะครับ

Comment

i7 ไม่oc ยังไงมันก็ไม่มีทางรีดได้หมด ลากไป4ghz+โน่น

Comment

ไม่เข้าใจหรอก เพราะว่าเกมส์นี้เล่นแล้วปวดหัว แต่ใช้ 4870x2 อยู่ปรับสุดๆก็ลื่นดีนะ แต่ไม่ได้เทสอะไรเลย เล่นเลยอ่ะ

Comment

อะเวจี 295 แจ่มสุด
                http://www.tomshardware.com/reviews/...p,2297-17.html

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                  อะเวจี 295 แจ่มสุด
                  http://www.tomshardware.com/reviews/...p,2297-17.html
                  แจ่มกว่ากะลาสี

Comment

แวะมาดูของแรงงงงงง............

Comment

เป็นผมน่าแบบนี้ก็พอ

i7 920
                      GTX295
                      RAM 6 GB DDR3

กระตุกให้ทั้งโลกมันรู้ไปหุหุ

Comment

Originally posted by iVee View Post

ผมไม่รู้ว่าท่านเจ้าของกระทู้ สรุปซื้อมาแล้วหรือยังอ่ะนะ 295 ของ Inno3D

แต่ผมในฐานะเป็นสาวก Inno3D ตั้งแต่ รุ่น 9800GTX+ จนตอนนี้ได้ GTX-275

แถม OverClock อีก โดยใช้พัดลมเดิมติดการ์ด ปรับ Full 100%

เล่น Crysis ปรับสุด AA8x 30+ ลื่นจนตกหน้าผาไปแล้วหลายครั้ง ยังไม่เห็นว่ามันจะมีปัญหาตรงไหนเลยครับ ไม่ว่าจะความร้อน หรือคุณภาพของภาพ

ถ้าคุณซื้อ 295 มาจริง ๆ แล้วเป็นของ Inno3D ด้วยละก็ ขอแสดงความยินดีครับ ว่าเลือกความคุ้มค่าให้กับตัวเอง

ความเย็นกับผลคะแนนที่ได้

idle 41-45

Full load 57-62 เปิดแอร์ที่ 27 องศา ผมว่าเย็นกว่า ผลทดสอบตามเวปต่าง ๆ อีกนะเนี้ยะ

Comment

Working...
                        X