Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้อเท็จจริง กับ HD4770 CF

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตัดสินใจดีๆครับ เงินที่จะเสียไป เข้าใจครับว่าอยากได้อะไรที่คิดว่าโอเคกับเรามากที่สุด

แอบเชีย 275 อิอิ

Comment

จริงๆแล้วมีเงินซื้ออะไรก็ซื้ออันนั้นแหละคับ

อยากได้ก็ซื้อ คิดมากไปทำไม

Comment

จะแรงไม่แรงขึ้นอยู่กับคนใช้

Comment

Originally posted by hurahara View Post
          จะแรงไม่แรงขึ้นอยู่กับคนใช้

User + Hardware + Software ทุกอย่างต้องดีพอๆกัน

Comment

Originally posted by Deenkung View Post

User + Hardware + Software ทุกอย่างต้องดีพอๆกัน
            โดนๆ

Comment

ใครมีขอลองหน่อย

Comment

ได้แต่มอง เพราะใช้แต่ของไม่แรง

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                  เดี๋ยวก็ได้เถียงกันอีก กำ

Comment

ชอบอะไรเลือกอันนั้นดีที่สุด

Comment

แค่แปลกใจความแรง 4770 กระทู้ก็มีมาตั้งนาน ๆ ๆ ผมว่าเกินเดือน
                      ของก็มีขายไปบ้างแล้ว อย่างน้อยก็เกินร้อยตัว
                      แต่ไม่ยักกะมีคนที่ใช้งานจริงๆ เข้ามาโพสเลย

หรือ ใช้แล้วไม่ดี แอบร้องไห้อยู่คนเดียว

Comment

Originally posted by 0VERCL0CK Z0NE View Post
                        แค่แปลกใจความแรง 4770 กระทู้ก็มีมาตั้งนาน ๆ ๆ ผมว่าเกินเดือน
                        ของก็มีขายไปบ้างแล้ว อย่างน้อยก็เกินร้อยตัว
                        แต่ไม่ยักกะมีคนที่ใช้งานจริงๆ เข้ามาโพสเลย

หรือ ใช้แล้วไม่ดี แอบร้องไห้อยู่คนเดียว
                        อืม น่าคิด

Comment

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 0VERCL0CK Z0NE

ผมว่าที่เค้าไม่โพสหน่ะ แค่ตกใจในความแรงหน่ะ กลัวคนเค้ารับไม่ได้ ไม่ก็หมั่นใส้เอา อิอิ
                          อ่ะ ให้ดูของผม oc แบบเบาๆ
                          ปล. ลองเทสกะเกมส์ call of duty 4,5/GRID/Lastremnant/assasincreed/PES2009 รู้สึกได้คับว่าแรงกว่า 9800gtx+
                          ปล. นิE7200 คับ อยากลองE8xxx มาอัดบ้างจัง
                          ปล. มันลากสุดประมาณ 940/1080 อ่ะ ตอนนั้นเทสได้57xxx แหน่ะแต่ร้อนอ่ะ ( ถ้า E84 อาจแตะเกือบ 60k )
                          ปล. โดยทั่วไป แดงเค้าปั่นคะแนนไม่เท่าเขียวหรอกคับ ได้ขนาดนี้คงน่าจะพอไขข้อกางขา ได้เนาะ อิอิ
                          Attached Files
                          Last edited by urachima; 17 May 2009, 05:29:20.

Comment

4770 ได้มาครอบครองอยู่ครับ ของ sapphire ราคร 3450 ครับผม จากร้าน Jedi โดยส่วนตัวแล้วผมว่ามันก็สมกับราคาแหละครับ เพราะว่าตอนนี้ผมก็เอามาเล่นแค่ X-Men origin ครับผม ปรับ 720p เล่นได้ปกติครับ มีหนืด ๆ นิดหน่อย ตอนโหลดฉาก ที่เหลือไม่มีอะไรครับ สบายๆ ยังไม่ได้เล่นอะไรมากมาย แต่ว่าเกมที่เล่นเนี่ยถ้าเล่นกับจอ 22 นิ้วก็คงไม่คิดเอา Crysis มาลองหรอกครับผม เพราะว่าผลก็รู้ๆ กันอยู่ จะไม่สบายใจเปล่าๆ แต่ถามว่าคุ้มเงินหรือเปล่า เนี่ยตอบยากครับผม แต่ว่าซื้อมาแล้วก็ใช้ สุดใจ ที่ได้ลองแค่นั้นแหละครับผม คงยังไม่หาการ์ดให้เครื่องนี้อย่างน้อยๆ ก็ปีหนึ่งละครับผม

ปล. ที่ยังไม่ต้องหาใหม่เพราะเงินหมด กับ คนที่ใช้ไม่ได้เล่นเกมเท่าไรแต่อยากได้ดีๆ หน่อยแค่นั้น

Comment

ตามกระแส1จึก รอสอยเหมียนกาน *.*

Comment

แฮะ? แต่E8400 ผมเล่นที่ 490*8 กับ4770 870/900 รู้สึกได้แค่49xxx กับ Vista Ultimate SP1 นะ เง๊อ น้อยจัง ยังไม่ได้ลองกับXP ลงไว้2OS แต่ขี้เกียจมานั่งคล๊อกอีกอัน เล่นบนVista นี่แหละ

Comment

Working...
                                X