Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy GTX260 OC เข้าพันทพย์วันไหนครับ++!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

T_T เครียดๆ จะได้ตอนไหนเนี่ย จะเปิดเทอมอยู่แล้วจะไม่ได้จับ GTX260 เดี๋ยวเปิดเทอมก็ต้องเรียนหนักอีกไม่มีเวลาไปพันทิพย์

Comment

ว่าไงครับ ได้ของมายัง

Comment

นั่งรถไปเชียรังสิตเลยดีกว่า

Comment

Originally posted by inwnfs View Post
          ผมโทรไปถาม jedi เค้าบอกยังไม่แน่นอน ท่านเอาข้อมูลจากไหนหรอครับ ชัวไหมครับ กลัวเสียค่ารถฟรี - - บ้านอยู่ไกลอะครับ
          ก็ที่ร้านเค้าบอกผมอะครับ...ไหงพออีกคนถามบอกไม่แน่นอน...ซะงั้น..

Comment

ได้ ASUS ENGTX275 มาและ ...

รอ Galaxy 260 ไม่ไหว ของไม่มาสักที !!

Comment

วันนี้ไปเคลมแรมที่ saveway เห็นมีเข้ามา 3 กล่อง

Comment

แล้วตกลงมันเข้าที่ pantip ยังเนี่ย ?

Comment

.....ผมขี้เกียจรอเลยซื้อ EVGA GTX260 มือ 2 ไปเลยเซ็ง ความเร็วน้อยกว่าเด๋วเอามา OC แถมประหยัดเงินด้วย

Comment

เห็น SAVEWAY วางโชว์อยู่หน้าร้าน ของคงเข้ามาแล้วหละ

Comment

Working...
                    X