Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวไหนแรงกว่ากันแน่ HD4870x2 กับ GTX295

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากรุ้ว่า Asus 4870x2 นี่ราคามือ 1 อยู่ที่เท่าไหร่แล้ว หาซื้อได้ที่ไหนใน พันทิปมั้งครับ ราคาถูก ๆ อ่ะน่ะ

Comment

ู^
      ^
      เห็นของพลังสี 16xxx
      XFX 15900.-

Comment

Originally posted by zeemyzelf View Post
        แล้วทำไมCrysisยิ่งปรับสูงHD4870x2 มันแรงกว่าGTX295ได้ไงอะ
        http://www.guru3d.com/article/geforc...295-preview/10
        แต่ถ้าปรับต่ำอีกหน่อยGTX295ยังแรงกว่า
        อืมผมก็ใช้ 4870X2 นะท่านดูแล้วภาคภูมิใจ อิอิ แต่ถึงคะแนนมันจะน้อยก็ยังภาคภูมิใจเพราะชอบส่วนตัว เรื่องความละเอียดสูงทำได้ดีกว่า 295 นั้น ก็เป็นเรื่องดีครับ แต่เราลองมองถึงความเป็นจริงว่าคงไม่มีใครเล่นเกมส์ที่ความละเอียดระดับนั้น เพราะฉะนั้นที่ความละเอียดทั่วไป 295 จึงทำได้ดีกว่าแล้วการใช้งานจริงมันก็แรงกว่า
        Originally posted by dream8613 View Post
        อยากรุ้ว่า Asus 4870x2 นี่ราคามือ 1 อยู่ที่เท่าไหร่แล้ว หาซื้อได้ที่ไหนใน พันทิปมั้งครับ ราคาถูก ๆ อ่ะน่ะ
        ถ้าการ์ด Referance ที่เซียร์ร้าน JIB กับร้านด้านบนยังมีครับผมเคยเห็นแล้วคาดว่าร้าน JIB ที่พันทิพย์ประตูน้ำก็น่าจะยังเหลือแต่ราคาก็นะ ถ้าเป็นประกันของ Synnex ก็แพงเหมือนกันแต่เป็นตัว Tri Fan เย็นลงมาหน่อยหนึ่งแต่ปรับพัดลมแล้วเสียงไม่หนวกหูเท่าตัว Referance ตัว Referance ยังไงก็ต้องปรับพัดลมไม่ปรับนี้แย่เลยร้อนจับไม่ได้เลยครับ

Comment

Working...
        X