Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามนิดนึงนะครับเรื่องการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by phob View Post
    ขายตัวเก่า ซื้อตัวใหม่ แรงกว่าเห็นๆ

รู้สึกว่า 9600GSO SLI ยังสู้ 9800GT ใบเดียว ไม่ได้ แถมกินไฟกว่าอีก
    ผมว่ามันแตะ 9800GTX เลยนะ

Comment

Originally posted by kk View Post
      ต้องรุ่นเดียวกับมันครับ ถึงจะเข้ากันได้ เว้นแต่ไปทำ Hybrid SLI ครับ
      เป็นไงครับทำไม่เป็น

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
        อ่านยากมากครับ จขกท.
        Originally posted by tiyut View Post
        ภาษาเกมส์ออนไลน์ครับ อ่านแล้วปวดหัวข้างเดียวเลย
        Originally posted by W h | t e View Post
        sli ต้องรุ่นเดียวกันนะครับ ข้ามรุ่นไม่ได้
        Originally posted by artatall View Post
        ค่ายเขียวต้องเอาการ์ด รุ่นเดียวกันเท่านั่นที่จะทำ SLI ได้ครับ
        ไม่เหมือนค่ายแดงที่สามารถเอาคนละรุ่นมาทำ CF ได้
        Originally posted by phob View Post
        ขายตัวเก่า ซื้อตัวใหม่ แรงกว่าเห็นๆ

รู้สึกว่า 9600GSO SLI ยังสู้ 9800GT ใบเดียว ไม่ได้ แถมกินไฟกว่าอีก
        Originally posted by jajaboss View Post
        ผมว่ามันแตะ 9800GTX เลยนะ
        ขอขอบคุนทุกท่านมากมายครับผมปลงตกซะที

มีทางออกครับ คืออย่าไปใส่ใจมีเท่าไหร่ใช้เท่านั้นครับอิอิ

Comment

Originally posted by thirayuw View Post
          อันนั้นน่ะผมรู้งับแต่รุ่นอื่นๆที่มะช่าย9600gsoอะงิมานกิงฟายอย่างแรงท่ามีมานอีกตัวเพาเว่อม๊าร๊อดแหงเยย
          ภาษาไทยหรอเนี้ย

Comment

Originally posted by rockwell View Post
            ภาษาไทยหรอเนี้ย

ผมว่าภาษาไทยนะ แต่เขียนแบบนี้แล้วอ่านยาก

Comment

Comment

Working...
              X