Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sapphire 4770 ตัวนี้เป็นยังไงบ้าง ขอความเห็นหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของเค้าดีจิง

Comment

ป่านนี้ของหมดแล้วมั้ง ถ้าราคานั้นจริง เอิ๊กๆ

Comment

กลุ้ม ใจ - -

Comment

เพิ่งกลับมาจากพันทิพครับ อัพเดทให้้

Sapphire - busitek JEDI TK ของหมดทุกร้านครับ (busitek ตอนผมไปซื้อมียอดจองเข้ามาเกิน เค้าต้องยกเลิกจองหมดครับเนื่องจากขายหน้าร้านไม่พอ)

XFX - SAVEWAY JIB ของหมดทุกร้านครับ เข้าอีกทีอาจจะกลางๆเดือน -ปลายๆเดือน

Comment

โฮกกกก ไม่ได้ใช้กันถ้วนหน้า 55555555+

Comment

เดวลองแล้วไม่ถูกใจจะเอามาปล่อย(หรือเปล่า) อิอิ

Comment

ผมไปทันคับ รอเค้าเปิดร้านเลย ช่างเค้าจัดการ ลงไดเวอร์ติดตั้งอะไรให้เสร็จหมด
                ปรากฎว่าเครื่อง shut down ไม่ได้คับ เพราะCPUผมมันไม่เข้ากับการ์ด
                เลยอดไปตามระเบียบ อยากร้องไห้ๆๆๆ อุตส่าไปรอ T-T

Comment

มีงี้ด้วยหรอครับ

Comment

Originally posted by gemini123 View Post
                    ผมไปทันคับ รอเค้าเปิดร้านเลย ช่างเค้าจัดการ ลงไดเวอร์ติดตั้งอะไรให้เสร็จหมด
                    ปรากฎว่าเครื่อง shut down ไม่ได้คับ เพราะCPUผมมันไม่เข้ากับการ์ด
                    เลยอดไปตามระเบียบ อยากร้องไห้ๆๆๆ อุตส่าไปรอ T-T
                    cpu+บอร์ด รุ่นไรคับ

Comment

ขยันเดินหน่อยก็ได้ถูกกว่าBusitek อีก100- ลองหาเอาเอง
                      Last edited by shady; 5 May 2009, 17:09:28.

Comment

ถาม Big IT บอก Com7 จะขาย Sapphire ที่ 4200บ. Sinkตัวไหนก็ไม่รู้ ถ้าตัวเดียวกับตอนนี้ คนคงแห่ไปซื้อร้านอื่นหมด 3พันกว่าๆ

Comment

Working...
                        X