Announcement

Collapse
No announcement yet.

-๑่- XFX HD 4770 512 DDR5 มาแล้วนะครับอิอิ -๑่-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แดงก็แรง เขียวก็แรงครับ กินเงินพอๆๆกัน

Comment

• จะทะเลาะกันกรุณา PM หรือไปเปิดกระทู้ใหม่ครับ

"รำคาญ"

Comment

• ก็แล้วแต่เนอะ เงินใครเงินมัน ผมใช้ทั้ง 2 ค่ายไหนถูกว่าคุ้มกว่าก็ซื้อ ไม่ต้องมาบอกหรอกค่ายไหนดีกว่ากัน

Comment

• Originally posted by H2OPlUS View Post
          ก็แล้วแต่เนอะ เงินใครเงินมัน ผมใช้ทั้ง 2 ค่ายไหนถูกว่าคุ้มกว่าก็ซื้อ ไม่ต้องมาบอกหรอกค่ายไหนดีกว่ากัน
          เห็นด้วยคับ

ผมไม่ได้ฝักใฝ่ค่ายไหนเป็นพิเ้ศษ อันไหนดีกว่าคุ้มกว่าก็เอาอันนั้น

Comment

• เหอๆ เลาะกันเพื่อไรนิ
            ได้ค่าสปอนเซอร์ของแต่ละค่ายมากหร๋อครับ...555
            ...
            ...
            เท่าที่อ่านดูก็พอกันทั้งคู่แหล่ะ

Comment

• สีของมัน สวยกว่า nvidia เหรอ สงสัย

Comment

• ยังออนบอร์ด.....เศร้า

Comment

• แล้วเมื่อไหร่จะมีรุ่น กาดดำ ซิ้ง Ref. ของ XFX มาละครับ ARC จะนำเข้าไหมเนี่ยครับ

Comment

• ทะมายไปดูที่อิม สำโรง มัน 4150 อ่ะครับ

งงเลยเรา แต่ซิงค์สวยกว่านี้นะ ไม่แน่ใจตัวเดียวกันรึเปล่า

Comment

Working...
                    X