Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวกท่านทั้งหลายเป็นโรค เสพกราฟฟิค กันหรือไม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สำหรับผม กราฟฟิคเป็นเรื่องรอง เกมใหนเล่นไม่ชวนน่าเบื่อ ผมก็เล่นได้เรื่อยๆ

ปรับ effect ได้สุดเป็นอาหารตาที่ได้รับจากเกมเท่านั้นครับ ^^''

Comment

สำหรับผมเรื่องภาพไม่ค่อยซีเรียสคับปรับAAซัก4xได้เกมส์ใหลลื่นก็โอเคแล้วแน้นที่ความมันมากกว่า ส่วนการ์ดจอก็ขอราคากับความคุ้มค่ามากที่สุด นี่ก็พึ่งไปไล่ตีหัวฆ่าหมกป่าแย่งกันเอาAsus3850ที่ลดราคาเหลือ2100.-มา คุ้มค่ากับราคา ดีใช้ได้ ก็เงินมันหายากกว่าจะได้แต่ละบาท

Comment

คอมแรงแต่ผมไปนั่งเล่น Dota ที่ร้านเกมเฉย อิอิ

เล่นที 11-12 คน 6-6 ไปเลย 555++

ปล.แฟนดอทเอ

Comment

Working...
        X