Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกการ์ดจอทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกการ์ดจอทีครับ

ช่วยเลือกทีนะครับ พอดีสนใจ GTS250 & HD4770 อยู่

1.GTS250 ตอนนี้
    2.GTS250 ตอนที่ HD4770 ออก(เผื่อถูก 555)
    3.HD4770 (ออกตอนไหนครับ)
    5.อื่นๆ

ใช้่เล่นเกมกับตัดต่อวิดีโอและเสียงครับ

ซื้อช่วงไม่เกินกลางเดือน พ.ค.
    Last edited by mistertun; 17 Apr 2009, 10:17:32.

ดันๆๆๆๆๆๆ

Comment

ซื้อก่อนได้เล่นก่อน

ซื้อทีหลังได้เล่นทีหลัง

สรุป ถ้ารอ ก็ รอต่อไป ไม่ได้เล่นสักที
      ถ้าอยากซื้อก็ศึกษารุ่น ยี่ห้อ แล้วไปซื้อซะ

Comment

Originally posted by mkklub View Post
        ซื้อก่อนได้เล่นก่อน

ซื้อทีหลังได้เล่นทีหลัง

สรุป ถ้ารอ ก็ รอต่อไป ไม่ได้เล่นสักที
        ถ้าอยากซื้อก็ศึกษารุ่น ยี่ห้อ แล้วไปซื้อซะ

Comment

ไม่ได้จะรออะไรมากหรอกครับ
          แค่สนใจ HD4770 เพราะถูกดี
          แต่ไม่รู้ว่าประสิทธิภาพเป็นยังไงแล้วจะออกช่วงไหนอ่ะคับ ถ้าเกินกลางเดือน พ.ค. ก็คงไม่รอแล้ว

Comment

Working...
          X