Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอกต่อ : ประกัน ARC สำหรับใครที่คิดจะเคลม 9800GTX+ ตั้งแต่ช่วงนี้เป็นต้นไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เป็นผมเอาขี้ไปขว้างร้านแล้ว .. ++

Comment

เป็นไงARC อย่างที่ผมบอกไว้ม่ะ คนอื่นเครม8800gt xxx เป็น9800gt ต้องเพิ่ม2000 ส่วนผม palit 4850 ref เครมเป็น sonic ต้องเพิ่ม1000 หรือไม่เพิ่มก็ได้รุ่นที่sinkห่วยกว่า หุๆ เข็ดแล้วจ้า ARC

Comment

ตอนซื้อเคยอ่านเงื่อนไขการรับประกันกันหรือป่าว...

Comment

แบบนี้ก็มีด้วย

Comment

ปักหมุด ประจาร

Comment

Originally posted by spykidswap View Post
              เป็นผมเอาขี้ไปขว้างร้านแล้ว .. ++
              เอางั้นเลยเหรอครับพี่
              ถ้าพี่ทำจริง ผมจะตามไปถ่ายคลิปมาโพส อิ อิ จะได้เท่ๆไง

Comment

แล้วเอาประกันของอะไรดีหว่าทีนี้ ARC Com7เน่าไปแล้วเหลือของอะไรบ้างมาประจานกันหน่อยดิ๊

Comment

ผมเอา 8800 GTS ไปเคลมบอกมีคราบออกไซด์ผมก็ไม่ค่อยรุ้ว่าเป็นไง เคลมไป 1 เดือนเพิ่ม 1500 ได้ 8800 ตัวเดิมของใหม่ไม่ต่อประกัน

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                    แล้วเอาประกันของอะไรดีหว่าทีนี้ ARC Com7เน่าไปแล้วเหลือของอะไรบ้างมาประจานกันหน่อยดิ๊
                    ผมคิดว่ามีทุกเจ้าแหละครับ อิ อิ

Comment

Working...
                    X