Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nvidia GeForce GTX 275 896MB Review [ของเมืองนอกนะครับ...]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วทำไมตอน 260vs4870 ออกใหม่ๆลุงทอมเทสแล้ว4870แรงกว่า260นิดๆ ผู้ดูแลระบบเว็บนี่ยังเอากระทู้ไปปักหมุด(ลุงทอมฟันธง4870แรงกว่า260) ทำไมตอนนั้นถึงไม่น่าเชื่อถือ 555+แหะๆๆๆ

Comment

เผอิญ 9800GTX+ เมืองนอก เค้าถูกกว่าในไทยครับ

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
        เชื่อเวปไทย ati nvidia คงไม่ตามมาจ่ายตังถึงไทยหรอกมั้ง tom guru techpowerup ดูไปงั้นๆอิอิอิ

Comment

Originally posted by zinnia19 View Post
          แล้วทำไมตอน 260vs4870 ออกใหม่ๆลุงทอมเทสแล้ว4870แรงกว่า260นิดๆ ผู้ดูแลระบบเว็บนี่ยังเอากระทู้ไปปักหมุด(ลุงทอมฟันธง4870แรงกว่า260) ทำไมตอนนั้นถึงไม่น่าเชื่อถือ 555+แหะๆๆๆ
          เขาไม่ได้เอาประเด็นว่าใครแรงกว่าใครมาเป็นเหตุผลการปักหมุดครับ แต่ประเด็นคือ ตอนนั้นเขาเห็นว่าคนตั้งกระทู้เขาอุตส่าหาข้อมูลมาเพิ่มเติมซึ่งเป็นเรื่องที่ให้คนได้อ่านเสริมครับ ส่วนเรื่องความน่าเชื่อถือหรือไม่น่าเชื่อถือของเว็บทดสอบโดยเฉพาะเรื่องเกี่ยวกับการทดสอบการ์ดเอ็นวิเดีย(กรณีมีนอกมีใน)นั้น เว็บข่าวต่างประเทศเขากระตุ้นเตือนผู้บริโภคครับ สุดท้ายมันก็อยู่ที่เราจะตัดสินเองนั่นล่ะครับ

Comment

เฮ้อ ....

ยังไงผมก็ยังรักสีเขียวอยู่ดี ..

ผมเข้าใจ .

ปล.แดงก็ไม่คิดอคติ นะครับ

^^

Comment

ทำไม๊ทำไม มันตีกันง่ายจัง

Comment

275 gtx ราคาในไทยก็ประมาณ 10,000-11,500

Comment

Working...
                X