Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA สำหรับ ร้านเน็ต+เกมส์ออนไลน์ !!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by GoodG View Post
    8600GT ก็แรงครับ ร้านเพื่อนผมใช้ให้เด็กเล่น gear of war อยู่ถึงภาพจะไม่ตระการตาเท่าไร
    แต่เด็กมันก็ยังติดเลย 1500 มือ2 มีเยอะเลย ตั้งรับสัก 10 อันเลย
    ร้านชื่อ อะไรคับ

ผมจะได้ไปเล่น

Comment

ขอบคุณทุกท่านด้วยใจจริง
      เนื่องจากงบประมาณน้อยแต่อยากได้ของดี
      ก็เลยต้องมารบกวนทุกๆท่านใน OCZ บ้านของเรา
      ------ ขอบคุณครับ ---

Comment

Originally posted by spykidswap View Post
        ยังเลยครับ .. เข้าเมืองพรอนทีไร ตุกมากกก .. ++

เกมมันเก่าแล้วอ่ะเน้อ .. ++
        เคยมีปัญหาแบบนี้ด้วยหรอครับเนี้ยเพิ่งเคยรู้

ณ. วันนี้ Q9550 + HD 4870 มันไม่กระตุกนะครับ

ปล. ไม่เคยรู้เลยว่า แดง กับ Ragnarok ไม่ถูกกัน

Comment

P4 X1600Pro ragnarok ไม่เห็นเป็นไรเลยคับ ปกติ

Comment

Working...
          X