Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิ 60-70~C ควรปิดเครื่องยังครับ*-*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อุ่น ๆ

Comment

ผมเล่น last remnant 90+ อ่ะ 5555+

Comment

ของผมใช้70-75องศามา2เดือน พักหลังนี้เริ่มเอ๋อล่ะ ตอนนี้หาซิ้งมาเปลี่ยนแล้ว

Comment

100 ตอนไหน มารายงานด้วยนะครับ

จะฝากไขไก่่ใส่ EMS ให้ไปต้มให้

Comment

อุ่น ครับๆ อิอิๆ

Comment

46-55 ไม่เคยเกิน

Comment

ไปต่อได้ครับ แต่ เคยอ่าน Review ของ Quick PC มีการ์ดรุ่นนึง Full วิ่งไป 90+ ยังไม่ได้คล็อคนะครับ เหอๆ ไม่รู้จะร้อนถึงขนาดไหน

Comment

ไม่รู้เหมือนกันครับ แต่ที่รู้ๆ ผมปิดคอม ทุกวัน วันละ 30 นาที ตอนอาบน้ำ รึไม่ก็ตอนไปกินข้าว ครับ

30นาที เสียหายไม่เท่าไร แต่ช่วยลดความเค้น ความเครียด ของอุปกรณ์คอมได้เยอะครับ
                  Last edited by เด็กนอกสังกัด; 24 Mar 2009, 23:37:45.

Comment

จิบๆอยู่

Comment

Working...
                    X