Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเซียนทังหลายใช้ VGA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตามลายเซนเลย อิอิ
    ซื้อมานานละ แต่ บอดทำใหม่ อิอิ
    cpu เก่า อยากเปลี่ยนเปน c2d ก็พอใจเลย

ใจรัก asus e n 6600 g t
    อิอิ จะหาอีกตัว มาทำsli แล้ว คลอกสักหน่อน หน้าจะแรง พอๆ7300หรือ7600
    แล้วจะเอาให้ชม ละ ติ กัน คับเพื่อนๆ ocz

Comment

Asus EN7900GT DDR3(Hynix) 256MB PCI Express
      มือหนึ่งรึเปล่าไม่รู้ 6400 บาท สงสัย HW โละ stock ตัวสุดท้ายของร้าน

Comment

GF 2 GTS PRO 32 mb เน่าสะใจ

Comment

INNO 5200 128 M 64 B

Comment

มีแต่คนใช้ตัวแรงๆๆทั้งนั้นเลย

Comment

ใช้ กำลังจี่7900จีเอส
              ผมไม่เซียนแต่ซื้อตามเซียนทั้งหลายในกะทู้แนะนำครับทั้งเครื่องเลย จากตั้งงบ3หมื่นบานไป4หมื่นก่าเลย แต่ก้พอใจมากกับสิ่งที่ได้มา ขอบคุนทุกท่านที่แนะนำใว้ ณ ที่นี้ด้วยจ้า
              ท่าน O man เนี่ยช่วงนี้หายไปเลย 1 ในเซียนที่ให้ความคิดเห็นดีๆเสมอ

Comment

โฮ๊ะๆ พึ่งไปซื้อมาใหม่วันนี้

เดี๋ยวต้องเปลี่ยนลายเซ็นซะแล้ว

Comment

เปลี่ยนใหม่หรอท่าน พี่คุง 7800 ซะด้วย

Comment

แล้วเจ้าของกระทู้ ใกล้จะได้เวลา โล๊ะ fx5700 รึยังครับ หรือรอราคา8800 ตกก่อน

Comment

อืม ตดมั่ง อะ

Comment

7800GSราคาเท่าไรคับ

Comment

ผมเอา 6800GS ไปแลกมาอ่ะครับ ประกันเริ่มต้นเท่ากัน การ์ดอายุ 5 เดือนเท่ากัน

แต่ผมเพิ่มไปเท่าไหร่นั้น ขอเก็บเป็นความลับครับ หุหุ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
                            ผมเอา 6800GS ไปแลกมาอ่ะครับ ประกันเริ่มต้นเท่ากัน การ์ดอายุ 5 เดือนเท่ากัน

แต่ผมเพิ่มไปเท่าไหร่นั้น ขอเก็บเป็นความลับครับ หุหุ

แรงน่าดูเลยครับท่าน (เห็นคุณเด่นเอามาให้ดูอยู่ครับตัวนี้)

Comment

ผลการเทสอยู่นี่ครับ

http://www.overclockzone.com/forums/...d.php?p=145578

Comment

TNT2m64
                                GF2MX
                                GF2MX400
                                GF4 440
                                ati 9000pro
                                ati 9100
                                9550XT
                                9800pro
                                6600
                                7300GT ddr3

สุดท้ายมาจบที่ gigabyte 6800GT
                                Last edited by ekhoho; 3 Dec 2006, 01:45:08.

Comment

Working...
                                X