Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใช้ของค่ายไหนอยู่ ร่วมโหวตด้วยนะครับ ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ 9600 ครับ

แต่เปน RADEON 9600

เอิ๊กๆ สมัยไหนแล้วเนี่ยยย

แดง +1 จ้า

Comment

• เอาเท่าที่ผมเคยใช้นะ Riva TnT2, GeForce 256, GeForce 2 MX, GeForce 4 Ti, GF FX5200, ATi 9600, GF6600, GF8600 GTS, ATi 4850(รุ่นนี้เค้าดีจริงๆนะแต่พี่ชายขอไป), GF9800 GX2(เห็นช่วงมันลดๆเลยโดนปาย)

ประวัติ ช่างยาวนาน จริงๆ อยากมีเยอะก่านี้แต่ ลืม ไปละ - -
      ปล.จำได้ว่าตอนที่ถอย GeForce 256 ตอนนั้นอันละ 21k -*-

Nvidia +1
      (แต่ก็แอบมีไปแดง บ่อยๆ) มันดีทั้งคู่แหละ อยู่ที่ตัง อิอิ

Comment

• ใช้ ATI กันเยอะ แฮะ

Comment

• ถ้าใช้ตัวนี้จะโหวตตัวเขียวหรือแดงดีหว่า

Comment

• ใช้เขียวอยู่
            แต่ใจผมชอบแดง

Comment

• ใช้ค่ายไหนก็ได้ แล้วแต่อารมณ์ อิอิ

Comment

• AGP :
                GF2 >> บริจาคไปแล้ว
                GF4 >> ปล่อยไปแล้ว
                FX5500 >> ไม่ได้ใช้
                7300GT D3>> ปล่อยไปแล้ว

PCI-E :
                PX7300GT D2 >> ปล่อยไปแล้ว
                PX8600GT D3 >> ปล่อยไปแล้ว
                HD3650 D3 -- ให้น้องใช้
                HD4670 D4 -- ใช้อยู่

อิอิ..

Comment

• ใช้ Nvidia ครับ
                  ตั้งแต่ GF2/fx5200/5500/5700/5900/6600GT/6800GT/ยันถึง 9800GX2

Comment

• อาตี๋มาแรง แดงแน่นอน

Comment

• แดง เยอะ จริง ๆ

Comment

• ใช้ทั้ง 4 ค่ายครับ 3Dlabs Matrox Nvidia ATi

GVX1 ตอนนี้พังไปแล้วด้วยมือตัวเอง เสียงดังกร๊อบ ปิดไม่ติดอีกเลย
                        G450 ยังใช้ไดีดีอยู่ ใช้คู่กับ GF7200GS บนบอร์ดตัวเดียวกัน
                        2600XT เอาไว้เล่นเกม

Comment

• ผมใช้สีชมพูคับ ใช้มาตั้งแต่เด็กแล้ว อิอิอิ

Comment

Working...
                          X