Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด้วยครับ งบ ไม่เกิน 2500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ ati hd4670มายังไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยแล้วทำไมคนส่วนใหญ่ถึงบอกว่า ati มีปัญหาเรื่องไดเวอร์ก็ไม่รู้
    ผมไม่ได้เข้าข้าง ati นะ แต่บอกเล่ากันตามความเป็นจริง
    ผมใช้ nv มาตั้งแต่tnt2 จนถึง7600gt แล้วก็เปลี่ยนมาเป็น HD4670
    ส่วนเรื่องปัญหาจุกจิกผมว่าถ้าไม่ได้เปิดร้านเกมส์ การแก้ปัญหาแค่เครื่องเดียวมันไม่เสียเวลามากนักหรอกครับ แลกกับความแรงที่เห็นได้ค่อนข้างชัดเจน ระหว่าง4670กับ9500gt กับการ+เงินอีก300-400บาท

Comment

เอา 9600gt ไปเลยนั่งเฝ้าบอร์ดสักอาทิตย์มีได้แน่

Comment

Working...
      X