Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชอบ Engine ตัวไหนมากกว่ากันครับ ระหว่าง Unreal VS Cry

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ชอบ CryEngine ครับ ปรับสุดหมดภาพสวยเวอร์!!

Comment

Originally posted by 645ci View Post
      มันทำไมหรือ ไม่เคยได้ยิน ใช้ในเกมไรคับ งงมั้คๆ

Sony Wega สุดยอด LCD TV ก่อนยุค Bravia ครับ โฆษณา ที่นำนางแบบมาบอกว่าเกลียดผลิตภัณฑ์ที่โฆษณา เพียงเพราะว่ามันสามารถถ่ายทอดรายละเอียดได้ลึกถึงรูขุมขน o_O

เอามาขำๆ อะครับ แต่ผมชอบ Unreal อิอิ

Comment

Originally posted by touthed View Post
        Sony Wega สุดยอด LCD TV ก่อนยุค Bravia ครับ โฆษณา ที่นำนางแบบมาบอกว่าเกลียดผลิตภัณฑ์ที่โฆษณา เพียงเพราะว่ามันสามารถถ่ายทอดรายละเอียดได้ลึกถึงรูขุมขน o_O

เอามาขำๆ อะครับ แต่ผมชอบ Unreal อิอิ
        ที่เป็นพวกลูกเกต ใครอีก่อะ ลืมชื่อ ที่มันจะเห็นสิว เห็นฝ้า เห็นรอยเหี่ยวกันเลยทีเดียว ช่วงนั้นฮามากครับ ผมก็นึกตั้งนาน

Comment

Working...
        X