Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป๊กแบบนี้เล่ยเกมส์กราฟฟิกสูงๆได้ป่าวคร้าบ ขอบคุณมากๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป๊กแบบนี้เล่ยเกมส์กราฟฟิกสูงๆได้ป่าวคร้าบ ขอบคุณมากๆครับ

พอดีจะไปถอย Sapphire HD4670 DDR3 512 128bit
    มาอะครับเลยไม่แน่ใจว่าจะเบ่นได้ป่าว

สเป๊กคอม

Intel(R) Core(TM)2 CPU 4400 @ 2.00GHz (2CPUs)
    Ram 2046 MB
    Sapphire HD4670 DDR3 512 128bit

เล่นเกมส์พวก gta crysis pes2009 ได้ปะครับ

พอดีเน้นเล่นเกมส์อ่า

ขอบคุณมากนะครับ

cpuคงช้าไปอะนะ...
    เพิ่มcpuหน่อยอะ...

Comment

พอได้คับ
      แต่ยังไม่แหล่มมาก
      *-*

Comment

เออลืมไปแรมอะ4gbกำลังดี

Comment

แล้วถ้าจะเปลี่ยน CPU ตอนนี้เปลี่ยนเป็นอะไรดีอะครับ

Comment

OC ขึ้นไปหน่อย ก็สบายๆ แล้วล่ะครับ CPU

4670 คงปรับได้แถว กลาง-สูง นะครับสำหรับภาพ

Comment

Medium or High พอใหว

Comment

Working...
              X