Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ driver ATi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันมักมีปัญหากับเกมใหม่ๆ บางเกม แต่มันก็มี hotfix ออกมาอ่ะนะ

มีปัญหาก้คือมีจริงๆ แต่ไม่ใช่ว่าแก้ไม่ได้

Comment

จะว่ามีมันก็มี จะว่าไม่มีเลยก็คงจะไม่ใช่ ทั้งสองค่ายนั้นล่ะ แต่แก้ได้ไม่ยากครับ คงต้องลองใช้ดูก่อนอย่าเพิ่งเชื่อใคร ไม่ถูกใจก็ปล่อยซะ อิอิ

Comment

ไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลยคับ
        ใช้มา3-4ปีละ
        คนที่บอกมีปัญหาผมว่าเค้ามั่วนะคับ
        ตอนนี้4830ใช้ดีมาก
        ไม่งอแงเลย
        ^_^

Comment

ผมว่าจริงๆมันก็อุปทานกันเกินเหตุเขียวก็ใช่ว่าจะไม่มีปัญหา
          ลองเล่น DMC4 บน XP สิครับแล้วใช้ Driver ตัว 180.xx ขึ้นจะรู้ว่า ขนาดเกมมีโลโก้ค่ายมัน ยังมีปัญหาภาพมั่วแตกเบลอหน้้าแหว่งหน้าหายตอนคัตซีน (ทุเรศกว่าของค่ายแดงเพราะไม่ได้ออกเงินสนับสนุนเกม)
          เลยเสียอารมณ์มากมายต้องไปเล่นบน windows7 แก้ขัดในขณะที่อีกค่ายเล่น driver ตัวล่าสุดกลับไม่มีปัญหา
          ผมว่ามันนานาจิตตังครับ

Comment

ผมก็ย้ายมาค่ายแดงเลยครับทั้งๆที่คนในบอร์ดก็มีปัญหาเรื่องไดร์เวอร์ ตั้งแต่ใช้มาก็ไม่เคยเจอปัญหาอะไรที่มันหนักเลยอะครับ

Comment

Working...
            X