Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดระดับเทพอย่าง8800gt1gb มันร้อนขนาดนั้นเลยหรือ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วดู riva tuner ได้ temp เท่าไหร่ครับ

Comment

เคยได้ยินว่าการ์ดจอ 8800GT นี่มันร้อนเอาการ บางคนเค้าก้อไปเปลี่ยน ซิงค์การ์ดจอใหม่ นะครับทางที่ดีลองขอคำแนะนำจากทางร้านที่ซื้อมาหรือไม่ก้อลองดูคนที่เคยใช้เข้ามาบอกนะครับ

Comment

น่าจะเปลี่ยนซิ้งค์คับลองดู

Comment

ทางที่ดีใช้โปรแกรมดีกว่า
          แต่มันคลายความร้อนออกมาดีกว่ามันไม่คลายนะครับ

Comment

ไ ม่รู้ว่าร้อนเท่าไรไม่ได้บอก ถ้ากลัวร้อนก็ใช้ riva tuner ปรับรอบพัดลม เปิดแอร์ด้วยปรับรอยพัดลม
            50% ก็น่าจะพอ ยังไม่พอ 80% กันไปเลย

Comment

ปกติ ใช้ยี่ห้อและรุ่นอะไรอยู่นิ

Comment

หลังจากมีเวลาว่างจากงานได้ทดสอบดูผลปรากฎว่าอุณหภูมิทั่วไปอยุ่ที่56อุณหภูมิ ดูหนัง63 ณ.เล่นเกม72-74 เป็นปกติเปล่าครับ เอาหน้าใกล้เคสนี่เป็นลมร้อนวูบๆเลย

Comment

ปรกติครับ

Comment

Working...
                  X