Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ เว้บ สั่ง ซื้อพวก VGA น่อยครับ นอกจากร้าน เจได TKCOM ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ เว้บ สั่ง ซื้อพวก VGA น่อยครับ นอกจากร้าน เจได TKCOM ครับ

JIB ผม ว่าขายแพงน่ะ
    แอดไว เนี่ย ก็รับเค้ามาอีกที แพง เฉพาะ VGA น่ะ CPU MB ก็ โอเค แต่เมน ตัวแรงไม่ค่อยมีมาขาย

ส่วน เว้บอื่นเพื่อนๆๆ แนะนำไว้ ใจ ได้ ครับ ผมจะโทรสั่งจะส่วนใหญ่ครับ ขอบคุณมากครับ

ดู ๆๆ 9800GT ครับ

รอดู

Comment

เงียบ

Comment

เว็ปนี้ละ มือสอง ต่อไว้ก่อน

Comment

สั่งจากเมืองนอกไปเลยครับ ไม่เหมือนใครแน่นอน 5555555+

Comment

www.busitek.com ไงคับ แล้วก็มี www.advice.co.th แต่อันนี้มีแต่ของบ้านๆนะคับ

Comment

เจได กับ ทีเค นี่ล่ะครับไว้ใจได้ที่สุดแล้ว (ฟังมาจากคนในนี้ล่ะ ผมก็ไม่เคยสั่งเหมือนกัน )

Comment

อือ งั้น สงสัย ต้อง ลองสั่ง มาดู ครับ
                COM7 ARC เป้นไงบ้าง ครับ
                XFX เห้นเค้างานสวยเหมือนกัน ครับ

Comment

Working...
                X