Announcement

Collapse
No announcement yet.

PC เทพ VS PS3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

....

Comment

PC โหลดหนังชมพูได้

Comment

PC มัน ดูหนัง(ชมพู) ฟังเพลง เล่นเกมส์ ทำงาน โหลดบิท
        มันทำให้คนรากหญ้ามีเกมส์เล่นเยอะขึ้นเพราะแผ่นไม่แพงเหมือน PS3

มันก็ยังทำไรได้เยอะกว่า PS3

Comment

แล้วถ้าอยากเล่มเกม PC ล่ะ PS3 เล่นได้มั้ย

Comment

Pc อย่างน้อยก็มีเกมส์ Version THAI อ่ะครับ

อย่างน้อยเด็กๆที่ไม่เก่งภาษาก็เล่นได้ อิอิ

แต่ PC ทำอะไรได้อีกเยอะมากกว่าการเล่นเกมส์ครับ

ถ้าคิดว่าจะเล่นเกมส์อย่างเดียวไม่ทำอะไรเลย PS3 X-Box ดีกว่าเยอะครับ
            sigpic
            -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
            -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
            งดแรงชั่วคราว

Comment

pc มีบิตให้โหลดครับ ต่อไปหาโหลดเกม ps3 มาซะ ไม่ต้อห่วงราคาแผ่นอีก + +

Comment

ผมเห็นเพื่อนเล่นในคอมสวยกว่าในเครื่องเกมซะอีกนะครับ

Comment

ถ้าจะซื้อเป็นแสน ทำไมไม่ซื้อคอม ซัก 40000 แล้วซื้อ ps3 ด้วยเลยล่ะครับ

Comment

Originally posted by W h | t e View Post
                    เล่น pc เร้าใจกว่าครับ Overclock ได้ด้วย หุหุ
                    ตามนี้ครับ

Comment

pc ไว้ให้แฟนพิมงานส่งอาจาร์ยได้ งั้นเดี๋ยวมันไปพิมบ้านเพื่อน ค้างบ้านเพื่อนเหงาเรย

Comment

ไม่ชอบเล่นเกมส์มุมมองที่1บนคอนโซลอ่ะไม่คุ้นคุมอยากอีกอย่างชอบเล่นวางแผนด้วย อีกอย่างเอามาใช้ทำงานด้วยครับเรื่องนี้สำคัญเพราะมันทำใหเราได้เงิน

Comment

ผมเล่นทั้งคอม ทั้งps3อ่ะครับ เวลาว่าง เกมส์ไหนมีในคอมก็เล่นในคอมอ่ะครับ ส่วนเรื่องแผ่นแพงในps3
                          ผมก็ซื้อทีละแผ่นแล้วพอเล่นจบหรือเบื่อก็ปล่อยให้คนอื่นต่อ เพื่อทำทุนซื้อเกมใหม่ สบายๆครับ

Comment

Ps3 มี Sexy beach ให้เล่นเปล่า

Comment

ผมเห็นชัดเลยว่า เกม PES2008 กระตุกบน PS3
                              แต่ไหลลื่นบน PC ไม่น่าเชื่อเลยใช่มะ

ถ้าจะเล่นเกมก็ต้องยกให้ console ไปครับ
                              แต่จะเอาหลลากหลาย ก็ PC ครับ อีกอย่างนึง
                              พวกค่ายการ์ดจะ จำเป็นต้องมีส่วนผลักดันให้เกมลงบน PC ครับ
                              ไม่งั้นซื้อการ์ดจอมาไม่มคีเกมเล่น ก็ไม่รู้จะซื้อมาทำไม

Comment

PS3 มีเกมยิงไข่ป่ะล่ะ...อิอิ

Comment

Working...
                                X