Announcement

Collapse
No announcement yet.

9300Ge นี้เล่น Crysis กระตุกมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผ่านมาครึ่งปีแล้ว ขุดมาทำมัยเนี่ย

Comment

^^^
      ^^^
      ^^^
      หลงมาอีก 3 คน (ไม่นับคุณ phobกับodeenx)

Comment

^^^
        ^^^
        ผม ผู้เริ่มต้นการขุด

ผมไปเจอใน google อ่ะครับก็เลยเผลอไปตอบ โดยที่ไม่ได้ดูวันปี นะครับ

ผมคิดว่าคราวนี้ คงไม่ได้ขุดนะ

Comment

เกมใหม่ๆตอนนี้เริ่ม ใช้งาน CPU ค่อนค่างเยอะไม่แพ้การ์ดจอแล้วนะครับ

เริ่มใช้ 4 กัว เต็มประสิทธิภาพแล้ว

Comment

เวนกรรม ยังจะขุดอีกหรอครับ ปิดกระทู้แทน จขกท เลยแล้วกันนะ
            Last edited by bird18bird; 25 Apr 2010, 17:23:17.

Comment

เพื่อนผม Celeron D430+9500 Gt กระตุกมากๆ ปรับ low หมด

อิอิ เนียนเล็กน้อย ปิดทู้คร้าบบบบ

Comment

8400 Gs ผมก็เล่นได้ เเต่ 15 นาทีหลุด มันเอาไม่ไหว ปรับต่ำสุดยังกระตุก

Comment

Working...
                X